หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126033 ครั้ง)
คำตอบน่าจะเป็นข้อ 2 นะครับ  หมีโหด~

ผมจำความได้ก็เป็นแล้วครับ แถมเลือกเพศตั้งแต่จำความได้เลย  ฮ่าๆ ฮือๆ

งั้นเชิญแอนสัมภาษณ์คนที่เพิ่งรู้ตัว ว่าตอนนั้นเป็นยังทำไมถึงรู้  กร๊าก

แอนเคยถาม แต่ตอบไม่ได้เพราะ ผมจำความได้ก็รู้ตัวแล้ว ตั้งกะอนุบาลอ่ะ  หื่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2010, 11:05 น. โดย พลัม » บันทึกการเข้า

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
พี่ว่าคนที่รู้จักตัวเอง
รู้ความต้องการของตัวเองนี่ดีนะ ดูเป็นคนชัดเจนดี  เจ๋ง

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
คำตอบมันมาตั้งแต่เกิดแหละครับ อยู่ที่ว่าจะทำใจยอมรับได้เมื่อไหร่

พี่ว่าคนที่รู้จักตัวเอง
รู้ความต้องการของตัวเองนี่ดีนะ ดูเป็นคนชัดเจนดี  เจ๋ง

คือพอเป้นคนชัดเจนมาก ๆ

เจออะไรอึมครึม เลยอารมณ์เสียสุดๆมากๆ เหมือนกัน
เออ จริงด้วย  หมีโหด~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ของแบบนี้มันก็มีเปลี่ยนสถานะกันได้บ้างนะครับ เหมือนกับน้ำแหละ จะเป็นของแข็ง ของเหลวหรือว่าเป็นไอ ปรับเปลี่ยนได้ตาม demand supply
เพื่อน ๆ ผมหลายคนส่วนมากจะเป็นฝ่ายสามี แต่เวลาคุยกันในกลุ่มแล้ว บางทีก็ยังอยากจะมีสามีเป็นของตัวเองเลย

แต่สมัยนี้ คนเป็นเมีย ดูแมน ๆ กว่าคนเป็นผัวเยอะนะครับ -*-

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ของแบบนี้มันก็มีเปลี่ยนสถานะกันได้บ้างนะครับ เหมือนกับน้ำแหละ จะเป็นของแข็ง ของเหลวหรือว่าเป็นไอ ปรับเปลี่ยนได้ตาม demand supply
เพื่อน ๆ ผมหลายคนส่วนมากจะเป็นฝ่ายสามี แต่เวลาคุยกันในกลุ่มแล้ว บางทีก็ยังอยากจะมีสามีเป็นของตัวเองเลย

แต่สมัยนี้ คนเป็นเมีย ดูแมน ๆ กว่าคนเป็นผัวเยอะนะครับ -*-

แบ่งมั่ง
 หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~
เพิ่งรู้ว่าพี่พลัมชอบในรถ.. รถผมฟิล์มมืดตึ้บเลยนะ อ๊าง~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แบ่งมั่ง
 หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~

เห็นคำพูดครูย้งแล้ว นึกถึงคำที่เพื่อนๆ มันคุยกัน โครงการ MOU ผัว -*-

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เพิ่งรู้ว่าพี่พลัมชอบในรถ.. รถผมฟิล์มมืดตึ้บเลยนะ อ๊าง~

นี่คือการจีบกันโต้งๆ  รึเปล่า

เห็นคำพูดครูย้งแล้ว นึกถึงคำที่เพื่อนๆ มันคุยกัน โครงการ MOU ผัว -*-

*-*  บ้าถ้ามีแบ่งเขาก็ไม่ mou หรอก พิลึกกึกือแปลกครับ
ฟิล์มบางๆดีกว่า ตื่นเต้ลล์ อ๊าง~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
กลางสนามบอลมันเลยแล้วกัน คนเชียร์เป็นหมื่น
กลางสนามบอลมันเลยแล้วกัน คนเชียร์เป็นหมื่น
หื่น

กำลังนึกภาพตามว่าต้องมีคนพากษ์เหมือนเชียบอลไหม

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
กำลังนึกภาพตามว่าต้องมีคนพากษ์เหมือนเชียบอลไหม
นึกภาพตาม ง่ะ..

มันจะออกมายังไงเนี่ย นึกไม่ออกเลย หื่น

หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34