หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126003 ครั้ง)
เป็นไปได้มั้ยว่า.. ที่ผ่านมาที่แสดงพฤติกรรม ถ่อย/เถื่อน เพราะเพื่อปกป้องตัวตน (นี่ถามจริงจังนะเนี่ย)
เพราะหลายที ผมก็รู้สึกว่าแกแอ๊บๆ ไหนจะเพื่อนกระเทยเยอะอีก.. ไหนจะจบชายล้วน (ประจำ) อีก

น่าสงสัยสุดๆ เลยนะ กร๊ากกกก

ถ้าถามพี่ พี่ว่ามันไม่เป็นนะ  กร๊าก
ถ้าเป็นจริงก็คงไม่สาวหรอก

เมื่อกี้ไปดูในเฟสบุ๊คมัน ทำตูเริ่มลังเล รูปแรดมาก  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
รูปซ้ายล่างนั่นไม่ไหว แสดงว่าห้ามโกนหนวดเด็ดขาด น้องดำ

ถ้าถามพี่ พี่ว่ามันไม่เป็นนะ  กร๊าก
ถ้าเป็นจริงก็คงไม่สาวหรอก

เมื่อกี้ไปดูในเฟสบุ๊คมัน ทำตูเริ่มลังเล รูปแรดมาก  กร๊าก
บอกแล้ว ว่าชอบมีช็อตให้สงสัย
ส่วนเรื่องเอาผู้ชายมั้ย ผมว่าคนนี้ไม่หวั่นแน่ๆ แต่ด้วยอารมณ์ไหนยังไม่แน่ชัด หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ใช่อีทัวร์ ห้ามโกนหนวดเด็ดขาด  หมีโหด~

ไว้ถ้ามีโอกาสจะถามวงในให้  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอ่อ ว่าจะถามหลายทีแล้ว เห็นเพื่อนๆคุยกันเล่นๆเลยสงสัยว่ามันจริงรึเปล่า

ถามหน่อยครับ

ที่เค้าว่ากันว่า ผู้ชาย แบบชายแท้นะครับ ถ้าโดนเกย์หรือตุ๊ดขืนใจ ต้องรีบไปหาผู้หญิงมามีอะไรด้วย

ไม่งั้นเค้าว่ามันจะติดใจ แล้วจะมีอาการเริ่มเบี่ยงๆบ้าง

มันจริงรึเปล่าครับ

เพราะเคยมีเพื่อนในกลุ่มผู้ชาย โดนบังคับให้ไปเป็นเชียร์หรีดเดอร์ 3 คน แต่หนีออกมาได้ 2คน

อีกคนมันหนีไม่ทัน เลยต้องเป็น พอหลังจบกีฬาสีดูมันออกดีดๆดิ้งๆ ยังไงบอกไม่ถูก แล้วร้อยวันพันปี

ไม่เคยเห็นแตะวอลเล่บอล แต่หลังกีฬาสีเห็นมันเล่นบ่อยมาก ถ้าไม่อยู่กับพวกผม ก็จะไปอยู่กับพวกผู้หญิง

แต่เห็นบอกว่ามีผู้หญิงที่ชอบอยู่นะ เห็นมันก็มีแสดงออกมาบ้างนะว่าชอบเค้า

แต่เพราะแรงนินทาในห้องมั้งฮะ ที่ลือกันว่ามันเบี่ยงๆ เลยทำให้ผู้หญิงดูแหย่งๆมันไงไม่รู้

เพื่อนเลยแซวกันเล่นว่า สงสัยมันอาจจะโดนพี่สอนเชียร์เล่นแล้ว ไม่ได้แก้กลับ เพราะพี่สอนเชียร์หรีดเดอร์ก็เป็นตุ๊ด

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ไม่น่าเกี่ยวนะ  ง่ะ

ตอบไม่ได้ด้วย เพราะเป็นผู้หญิง  อ๊าง~

แต่ถ้าถามพี่คนจะเป็นมันก็จะเป็นอ่ะ จะครั้งแรกกับใครหรืออะไรก็เหอะ  กร๊าก

งั้นขออาสาสมัครในฟอนต์ว่า จะติดใจจริงมั้ย  อ๊าง~

เอ่อ ว่าจะถามหลายทีแล้ว เห็นเพื่อนๆคุยกันเล่นๆเลยสงสัยว่ามันจริงรึเปล่า

ถามหน่อยครับ

ที่เค้าว่ากันว่า ผู้ชาย แบบชายแท้นะครับ ถ้าโดนเกย์หรือตุ๊ดขืนใจ ต้องรีบไปหาผู้หญิงมามีอะไรด้วย
 บลาๆๆๆๆๆ

ถามผมด้วยรึป่าว????

งั้นขอตอบ เ่อ่อ

--------------ต้องรีบล้างมลทินขนาดนั้นเรอะ?????

ไม่เกี่ยวหรอกครับ อย่างที่บอกน่ะแหละั สมัยนี้ มีคนประเภท มีรูหนูก็จิ้ม

บางคนก็แค่เงียบๆไป ถ้าไม่ชอบ ก็จบได้นะครับ
แต่ส่วนใหญ่คนโดนไม่ค่ยออกมาโวยวายนะ เสียเหลี่ยม ช แท้ หมด แต่ความจะัแตกเพระาพวกเกย์นี่แหละ เพื่อนผมก็เคยโดนไปคนนึง พวกกระเทยไม่เรียกชื่อเล่นแล้วอ่ะ มันเรียกรถถัง---เรารุ้นะมาจากใคร แต่แบบ ทำอะไรไม่ได้

ส่วนเรื่องหลีด ตอนผม ม.6 เพือ่นผมก็เป็น  ถ้าจิตมันรเป้นชายจริงๆ ยังไ ก้คงไม่เป้นหรอกครับ ยกเว้นว่า แอบๆ มาอยู่แล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2010, 20:41 น. โดย ครูย้งงง » บันทึกการเข้า
ถามทั้งพี่พลัม ครูย้งเลยครับ

------------------------------------------

จริงต้องถามพี่บวบด้วยสินะว่าติดใจรึเปล่า    น้องดำ

----------------------------------------------

แสดงว่ามันแอบมานานแล้วมั้ง   ง่ะ  

แต่คงไม่เจอพวก เพิ่งมาเจอเอาตอนเป็นหลีด

แต่อาาจะอยู่ยังในช่วงลังเลมั้ง เพราะเห็นมันก็พยายามจีบผู้หญิงอยู่เหมือนกัน(ตั้งแต่ก่อนเป็นหลีด)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2010, 20:51 น. โดย ไอ้เบิร์ด » บันทึกการเข้า

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เฮ้ย ลืมไปลบของตัวเองก่อน โวย โวย โวย โวย

ไม่ทันและ แม่ตาล แอบฟอเวิดให้เพื่อนไปและ     อู้ย.. อู้ย.. อู้ย.. ขี้เกียจ เกรียน เกรียน
ทำไมต้องส่งต่อด้วยล่ะ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เข้ามาเก็บข้อมูล  ยิ้มน่ารัก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
บางทียุคนี้สมัยนี้ การที่ผู้ชายกับผู้ชายมีอะไรกัน แล้วก็มีอะไรกับผู้หญิงด้วยนี่
มันเป็นรสนิยมทางเพศไม่เหมือนกันก็ได้มั้ง

ผู้ชายที่มีอะไรกับผู้ชาย ก็ใช่ว่าจะเป็นเกย์เสมอไป.. แค่บางทีอยากลอง หรือ เปลี่ยนรสทางเพศสัมพันธ์เฉยๆก็ได้

มันไม่ใช่ว่าจะติดใจหรือไม่ติดใจอะไรร๊อก มันก็แค่ความเชื่อที่เล่าเมาท์กันสนุกปากเท่านั้นแหละ

อย่างเช่น นาย ก. มีแฟนเป็นผู้หญิง และ มีอะไรกับผู้หญิงมาตลอด

แต่วันนึง นาย ก. อยากลองมีเพศสัมพันธ์กับ นาย ข. ซึ่งเป็นผู้ชายด้วยกัน (หรืออาจจะเป็นผู้หญิงข้ามเพศ)
พอมีอะไรกันเสร็จ

นาย ก. ก็ยังมีอะไรกับแฟนที่เป็นผู้หญิงได้อยู่ โดยไม่ได้เ็ป็นเกย์ หรือรสนิยมทางเพศเปลี่ยนแปลง

ถ้านาย ก. ชอบ ก็อาจจะมีได้อีก หรือไม่มีได้อีก

ประมาณนั้นแหละ

(ส่วนเป็น รุก หรือรับนั้น ว่ากันอีกเรื่อง  น้องดำ)
อารมณ์อยากลองของ  โวย

แต่ถ้าเจอขนาด ขวดโค๊กนี่...................................................... ขี้ไม่ต้องเบ่งกันเลยเชียะ  น้องดำ
พี่บวบว่าผมเบี่ยงเบนเป็นเกย์รึปล่าวครับ   หมีโหด~/    (จริงจัง)
ไม่เป็นไรไอ้ชื่น ไม่ว่าเป็นหรือไม่เป็น เกลียดเมิงยังไงก็ยังเกลียดเหมือนเดิม วางใจได้  อืมมมมห์

พี่บวบว่าผมเบี่ยงเบนเป็นเกย์รึปล่าวครับ   หมีโหด~/    (จริงจัง)

ก็มองซิกแพกซ์ แล้วเสียวที่ท้องน้อย ก็คงใกล้แล้วล่ะ
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 34