หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126036 ครั้ง)
อะ คุยๆ ตอนเรียนก็มีแฟนเยอะไม่ใช่เหรอครับ่ อ๊าง~

5  คน ตลอดชีวิต 25 ปีนะครับ ท่าน ไม่ไช่ 5 คนไนสองเดือน

แหม่

ช่วงนี้อยู่ในเวลาแห่งความไม่ชัดเจนครับ ผมไม่ชอบเลย ตามนี้
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,5623.msg1403390.html#msg1403390
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2010, 11:48 น. โดย ครูย้งงง » บันทึกการเข้า
ว่าแต่งน้องเคนเป็น เกย์หรือเปล่าครับ

จะบอกว่า  น้องเคนเหมือนดาราที่แสดงโฆษณา   
ตอนที่ฉายในโรงหนัง เกี่ยวกับในหลวงแหละ  " แรงบรรดาลใจของในหลวงคือใครกันน้า?"
เป็นตามจำนวนเงินครับ เกย์ออก
(พูดเล่น)

ดารา ไม่เคยเห็น น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แปะไว้อ่าน กระจู๋นี้มีอะไรให้ตามอ่านตามคิด กรี๊ดดดดด
อีกอย่างที่โรงงาน มีหลายเพศให้ตามศึกษาพฤติกรรมเหมือนกัน

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แปะไว้อ่าน กระจู๋นี้มีอะไรให้ตามอ่านตามคิด กรี๊ดดดดด
อีกอย่างที่โรงงาน มีหลายเพศให้ตามศึกษาพฤติกรรมเหมือนกัน

รับหนักงายใหม่มั่งมั้ย เงินเดือนเกิน 9 พัน ทำหมด   อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~
อ่านกระจู๋นี้แล้วอยากจะถามพี่ๆทุกท่านอ่ะครับ

ว่า พอดีมีรุ่นพี่ที่รู้จักกัน ทำกิจกรรมด้วยกันบ่อย (ออกค่าย ไปเที่ยว อะไรแบบนี้อ่ะครับ)

เสร็จแล้วเมื่อเช้านี้ พี่เขาโทรมาถามว่า พี่ขอคบน้องได้ไหม พี่แอบชอบมานานแล้ว  เฮ้ย!?

ซึ่งผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับพี่เขา (แต่ก็แอบคิดเล็กน้อย)

เลยอยากถามว่า ควรคบก่อนดีไหม เลยว่าไม่คบเลย เพราะผมก็มีผู้หญิงที่ชอบด้วยน่ะครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2010, 14:38 น. โดย พีซ่าป่วนโลก » บันทึกการเข้า

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
อ่านกระจู๋นี้แล้วอยากจะถามศาสดาจารย์ทุกท่านอ่ะครับ

ว่า พอดีมีรุ่นพี่ที่รู้จักกัน ทำกิจกรรมด้วยกันบ่อย (ออกค่าย ไปเที่ยว อะไรแบบนี้อ่ะครับ)

เสร็จแล้วเมื่อเช้านี้ พี่เขาโทรมาถามว่า พี่ขอคบน้องได้ไหม พี่แอบชอบมานานแล้ว  เฮ้ย!?

ซึ่งผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับพี่เขา (แต่ก็แอบคิดเล็กน้อย)

เลยอยากถามว่า ควรคบก่อนดีไหม เลยว่าไม่คบเลย เพราะผมก็มีผู้หญิงที่ชอบด้วยน่ะครับ

ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ  ไหว้

ขั้นแรก

ตอบตัวเองดีกว่าครับ ว่าจะเอาเพศไหน ได้ทั้งสองเพศน่ะได้นะลูกนะ

แต่ถ้ากลับไปกลับมานี่  อันนี้ไม่ไหวจิง

เอาไมห่

สรุปง่ายๆ

1...........สรุปก่อนจะวางสถานนะทางเพศแบบไหน
  --------คุณอาจจะยังสับสน อาจจะยังตอบไม่ได้ แต่อย่างน้อยคงตอบตัวเองได้ ใน ณ เวลานี้ ว่าชอบอะไรอยุ่ ( อนาคตไม่เกี่ยว เปลี่ยนได้)
----ตัดปัจจัยว่าจะมีใครมาขอคบไปก่อน

2..เมื่อสรุปได้ ค่อยคิดว่าไอ้ที่มาขอคบจะเอายังไง

3...อย่าทำ ประเภทว่าถ้าได้ทั้งสองเพศ แล้วก็เลยคบมันหมดเลยสองเพศน่ะ

ใครว่าไงไม่รุ้นะ พี่เรียกพวกนี้ว่า สัตว์      โวย โวย โวย โวย โวย โวย

แล้วก็ไม่ใช่ศ่าสดาจารย์ ไม่ใช่กุรู --ไม่ชอบคำนี้เลย ดูตู พราวลี่ ทูบีเกย์มาก  เกรียน เกรียน เกรียน ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

ไม่เอา  

ใช้คำว่าเป้นคนที่โตกว่า จะดีกว่านะครับ   หยี หยี หยี หยี มีแค่ประสบการ์จะให้

ตูไม่อยากเป็น    กะเทยนที ที่สาระแนมาเปิดหนังสือ   เปิดกล่องเกย์   ห่าเหวไรนั่น  ไปยืนอ่าน --มีแต่เรื่องกะเทยชัดๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2010, 14:49 น. โดย ครูย้งงง » บันทึกการเข้า
ขั้นแรก

ตอบตัวเองดีกว่าครับ ว่าจะเอาเพศไหน ได้ทั้งสองเพศน่ะได้นะลูกนะ

แต่ถ้ากลับไปกลับมานี่  อันนี้ไม่ไหวจิง

เอาไมห่

สรุปง่ายๆ

1...........สรุปก่อนจะวางสถานนะทางเพศแบบไหน
  --------คุณอาจจะยังสับสน อาจจะยังตอบไม่ได้ แต่อย่างน้อยคงตอบตัวเองได้ ใน ณ เวลานี้ ว่าชอบอะไรอยุ่ ( อนาคตไม่เกี่ยว เปลี่ยนได้)
----ตัดปัจจัยว่าจะมีใครมาขอคบไปก่อน

2..เมื่อสรุปได้ ค่อยคิดว่าไอ้ที่มาขอคบจะเอายังไง

3...อย่าทำ ประเภทว่าถ้าได้ทั้งสองเพศ แล้วก็เลยคบมันหมดเลยสองเพศน่ะ

ใครว่าไงไม่รุ้นะ พี่เรียกพวกนี้ว่า สัตว์      โวย โวย โวย โวย โวย โวย

แล้วก็ไม่ใช่ศ่าสดาจารย์ ไม่ใช่กุรู

ใช้คำว่าเป้นคนที่โตกว่า จะดีกว่านะครับ   หยี หยี หยี หยี

ตูไม่อยากเป้นอีกะเทยนที ที่สาระแนมาเปิดหนังสือเปิดกล่องเกย์ห่าเหวไรนั่น  ไปยืนอ่าน --มีแต่เรื่องกะเทยชัดๆๆ

ขอบคุณครับ  ไหว้ 

ตามจริงตอนนี้ก็ชอบผู้หญิงกับผู้ชายครับ แนวโน้มจะไปผู้ชายซะมากกว่า  ไอ้มืดหมี

งั้นขอลองคบดูก่อนแล้วกัน เป็นอย่างไรเดี๋ยวมาอัพเดทครับ

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
เคยดูหนัง เขาบอกว่าชอบไม่ชอบดูที่ตัวบุคคลไป ไม่ใช่ดูที่เพศอะนะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยดูหนัง เขาบอกว่าชอบไม่ชอบดูที่ตัวบุคคลไป ไม่ใช่ดูที่เพศอะนะ

เจ๋ง

เจ๋ง

ดีอ่ะ

แต่เพื่นอผู้ญ   ตู ออกจะแสนดี ทำไม ตูไม่ยอมตัดใจเอาสักกะคน
เอามาให้ผมก็ได้นะ  หื่น

เอามาให้ผมก็ได้นะ  หื่น

เพื่อนดี ไม่ใช่เืพ่อนสวยนะ ขอบอก

อ่ะซักคน 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2010, 17:01 น. โดย ครูย้งงง » บันทึกการเข้า
ขอเขาเป็นอะไรรึป่าว ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขอเขาเป็นอะไรรึป่าว ฮือๆ~

บ้า เขาแอคชั่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
เออ.. พิมพ์ผิดก็ยังเข้าใจ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 34