หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126083 ครั้ง)
ไอ้ที่ถามคำถามมายาวๆนึกถึงข้อสอบโอเน็ต กร๊าก
เพิ่งรู้ว่าสังคมเกย์กว้างเหมือนกันนะ เหมือนกับเดินๆไปขอผู้ชายเป็นแฟนมันต้องมีซักคนที่ตอบตกลง งง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

กระจู๋นี้สนุกจัง กร๊าก
I'm not gay but my boyfriend is. หมีโหด~

โฮกกกกกกกกกกกกก   โวย โวย โวย

บอกมาเดี๋ยวนี้นะ ขอสั่งในฐานะพญาตุ๊ด  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
มีคำถามครับ เพื่อนผมคนนึงน่ารัก ตูดแน่น นมนิ่ม อยากให้เขาพูดว่าตัวเองเป็นเกย์ ทำไงดีครับ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีคำถามครับ เพื่อนผมคนนึงน่ารัก ตูดแน่น นมนิ่ม อยากให้เขาพูดว่าตัวเองเป็นเกย์ ทำไงดีครับ กร๊าก

มันจะเกี่ยวยังไงละ  55+ เกรียน เกรียน เกรียน

คือจะจีบเขาเร๊อะ
ทำไมอยากให้เขาพูดละครับ
แค่เพราะน่ารัก ตูดแน่น นมนิ่มแค่นี้เหรอ  งง
ทำไมอยากให้เขาพูดละครับ
แค่เพราะน่ารัก ตูดแน่น นมนิ่มแค่นี้เหรอ  งง

ถ้าอยากได้แฟนน่ะ จีบผมเหอะ!!!!

เคยมีเพื่อนสมัยมหาวิทยาลัย  เค้าแอ๊บแมนด้วยสาเหตุหลายๆอย่าง

แต่ .. ตูดูไงแม่งก็เกย์ชัดๆ  นึกว่าเป็นตุ๊ดเรียบร้อย ก็เลยไม่จิกกัดอะไรมากมาย

ตอนหลังๆ ตูก็อยากตีซี้ด้วย กลายเป็นว่ามาโกรธตู หาว่าตูไปต้อนมันให้รับว่าเป็นเกย์

ฮ่วย !!! เป็นเกย์ ไม่ได้เป็นโรคระบาด ไม่มีใครเค้ารังเกียจหล่อนหรอกย่ะ

ที่รังเกียจ คงเป็นที่หล่อนไม่ยอมรับตัวเอง แล้วจะให้ใครมายอมรับหล่อนกันยะ

ปัจจุบันนี้ มันเป็นเจ่เจ้ แรดติดเทอร์โบ .. ยังมาแขวะตูเรื่องสวยใสไร้สะมี   ตูงี้อยากจะถีบ .. ทีแต่ก่อนทำแอ๊บ  เกรียน

ทำไมพวกเกย์เด็ก  หรือมือใหม่หัดเกย์ จะต้องโกรธด้วย เวลาคนอื่นรู้ว่าเป็นเกย์ .. กลัวโดนล้อเหรอ หรือว่าอะไร ตูไม่เข้าใจมากๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
มีเพื่อนสมัยเรียนวิศวะคนหนึ่ง
หล่อนะ สูงด้วย เรียนก็เก่ง แต่ไม่มีแฟนซักที
เขาก็แสดงออกว่าชอบผู้หญิงนะคะ แต่คนที่เคยคบกับเขาสั้นๆ บ่นว่า เขาไม่เหมือนคนอื่น
เท่าที่เพื่อนๆ เห็น เหมือนเขาชื่นชมผู้หญิงนะ แต่เหมือนกับว่าไม่ได้อะไรมากมายไปกว่านั้นแล้วแหละ..
ปัจจุบันก็ยังคง หล่อ สูง งานการดี รสนิยมดี โสดเหมือนเดิม ไม่รู้เป็นเกย์รึเปล่า
เพื่อนๆ ชอบอำกันเล่นอยู่เรื่อย.. แต่ถึงเป็นเขาก็ไม่เปิดตัวหรอกมั้ง
เพราะอยู่กันแบบแก๊งหนุ่มๆ มาตั้งนานแล้ว

แต่ในทัศนคติแอ้นะ อยากเป็นอะไรเป็นไปเห๊อะ.. เป็นพวกโกงกิน ทำร้ายคนอื่นโน่น ถึงต้องอาย
ส่วนรสนิยมนี่.. มันเป็นเรื่องของความชอบใจ ไม่มีผิดถูกอยู่แล้ว..
 ยิ้มน่ารัก

เป็นเกย์ไม่เสียหายถ้าไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อน
แต่คนอื่นที่เดือดร้อนเพราะคนนั้นคนนี้เป็นเกย์น่ากลัวกว่า อิอิ

รอคอย
เพราะบางสังคมเค้ายังไม่ยอมรับไง
บางคนก็รังเกียจนะ  หมีโหด~

I'm gay but my boyfriend isn't.

มีแฟนคนนึงที่คบตอนจบ ม.6 ซึ่งเป็นผู้ชายจริงๆ
(ผู้ชายจริงๆนะ ไม่ใช่แบบว่าเพิ่งมารู้ตัว หรือชิงโชคได้ หมีโหด~)
ผมกับเพื่อนคนนี้ซึ่งอยู่คนละห้อง แต่พอดีทั้งโรงเรียนมีคนจะเอ็นต์ถาปัดแค่ 2 คน คือผมกับเค้า
ก็เลยได้คุยกันมากขึ้นเรื่องเอ็นต์เรื่องไปสอบโควต้าที่โน่นที่นี่ ก็เลยเริ่มสนิท
ประกอบกับบ้านอยู่ใกล้ๆกัน ช่วงปิดเทอมรอฟังผลก็เลยยกเครื่องเพลย์ไปนั่งเล่นที่บ้านเค้า
มีนอนค้างบ้าง แต่เนื่องจากตูมองว่าเค้าเป็นผู้ชายก็เลยไม่ได้คิดอะไรด้วย
(เพราะคนเป็นเกย์จริงๆเค้าไม่คิดชอบผู้ชายหรอกครับ นอกจากคนนั้นเค้าจะแอบมาให้ความหวัง  หมีโหด~)
ก็เป็นอย่างงี้อยู่เดือนสองเดือน จนคืนนึงที่ไปค้างบ้านเค้าตอนนอนอยู่ดีๆมันก็มากอด
ตอนนั้นตูก็ทำเป็นเนียนหลับไม่รู้เรื่องแอ๊บแบ๊วใสซื่อไม่รู้เรื่อง อะไรเหรอคะหนูไม่รู้
คืนนั้นแค่กอดนะ ตื่นเช้ามาเค้าก็เลยถามว่าเมื่อคืนรู้เปล่าว่ากอด
ตูก็ถามว่าทำไมเหรอ เค้าก็เลยบอกว่ามาคบกันนะ

จบ  หมีโหด~

แต่ก็ห่างกันเพราะตูเรียนที่ท่าช้าง เค้าเอ็นต์ไม่ติดก็เลยเรียนรังสิต
ตอนที่เคยไปช่วยงานที่รังสิต มันก็บอกเพื่อนๆมันว่านี่แฟนกู  หมีโหด~
แล้วสุดท้ายก็ห่างๆกันไปเอง พอรู้กันเองว่าไม่ได้เป็นแฟนกันแล้ว
มันก็มีแฟนเป็นรุ่นพี่ที่คณะมันซึ่งก็เป็นผู้หญิง
แต่ก็ไม่เคยถามนะว่าตอนนั้นคิดยังไงถึงมาคบกัน
จริงๆก็อยากรู้เหตผลเหมือนกัน หรือจริงๆแล้วมันไม่มีเหตุผล  กร๊าก

สรุปว่าชายแท้ๆก็มีแฟนเป็นเกย์ได้นะฮร่ะ
ถ้าเผอิญคนนั้น สวยและดี  กร๊าก

ช่วงนี้เน้นการขายแบบฮาร์ดเซลล์  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มี.ค. 2010, 17:08 น. โดย พลัม » บันทึกการเข้า

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

สรุปว่าชายๆก็มีแฟนเป็นเกย์ได้นะฮร่ะ
ถ้าเผอิญคนนั้น สวยและดี  กร๊าก

ช่วงนี้เน้นการขายแบบฮาร์ดเซลล์  กร๊าก

พี่แอน เก็บค่าโฆษณา

ปล. ขนาดหล่อขนาดนั้น แล้วยังต้องขายแล้วหนูจะไปเาออะไรขายคะ พี่พลัม
อวยตัวเองสุดๆ กร๊ากกกก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ไปแก้ก็ได้  ชิ

เดี๋ยวนี้ พวกแมนจัดๆ รอบตัวชั้น  ที่ปกติมีเกย์มาสี มันแทบจะสวนหมัด

มันบอกว่า ถ้าน้องปอย กูยอม ...

เกรียน

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 34