หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ยามศึกเราลบ  (อ่าน 13666 ครั้ง)
ขอแฉเลยนะครับ

มี จมล มา

ห้องยุบสภาหายไปไหนเหรอคะพี่แอน หาไม่เจอ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ตามด้วย

และตามด้วย

About ten minute ago when i am reading "yubsapa"  my mobile phone show message "ลบกระจู๋นี้"   
I hit cancel but when i came back krajoo yubsapa is missing

หม๊ออออออออออ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ป.ล.แจ้งพี่โอ้เอ้ให้ช่วยกู้ฐานข้อมูลคืนมาแล้วครับ
ในกรณีที่เดาไว้ก็คือมันจะย้อนกลับมาเมื่อครั้งล่าสุดที่ BackUp ไว้ น่าจะเป็นสักสองสามวันก่อน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮ่าๆ ฮือๆ
เอ้อ หายจริงด้วย

I ROCK , THEREFORE I AM
ฮ่าๆ ฮือๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เซฟตี้เฟิร์ส

หมอแมวอย่าลืมฉีดยาตัวเองด้วยนะครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮ่าๆ ฮือๆ

โพสไหนล่ะทีนี้ หมีโหด~

ตามมาจากทวีต  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขำอะไรกันเล่า กระจู๋ในตำนานสามปีซ้อนโดนลบนะครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่มีแบคอัพเลยเหรอ
ที่เว็บสตูสามสิบสี่ ไอ้น้อยเคยกู้อะไรทำนองนี้ได้นะ smf นี่แหละ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รอแถลงการณ์จากหมอแมว
ขอแบบแกรมมาร์ถูกต้องนะครับ หมีโหด~

เย้ย...  โห

โอ้เอ้น่าจะมีแบคอัพ

แต่ว่ากู้เฉพาะจู๋นี้ได้เปล่าหว่า กลัวมันจะโรลแบคทั้งบอร์ดไปอ้ะ  ฮือๆ~

หม๊ออออออออออ    ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
กำลังจะส่ง จมล ไปถามลุงเป็ดอยู่เชียว!!!1 ง่ะ ง่ะ ง่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5