หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: BANGKOK RECORDER | สิ่งตีพิมพ์ฉบับแรกของประเทศ  (อ่าน 5593 ครั้ง)
ลองคุ้ยกระจู๋แล้วยังไม่เห็นมีนะคะ ก็เกร็งๆอยู่ว่าเด็กใหม่จะทำเอายักษ์ไม่พอใจหรือเปล่า  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เมื่อไม่เจอก็ลองเสียงดวงดู  เฮ้ย!? หลังจากลองอ่านบทความเรื่องการทำฟอนท์เห็นมีการอ้างถึง
Bangkok recorder ว่าเป็นสิ่งตีพิมพ์ฉบับแรกของประเทศไทย และหมายถึงการใช้ฟอนท์ภาษาไทย
อย่างเป็นทางการครั้งแรกด้วย เลยลองๆ Search ดูจาก google ก็ได้การมีคนนำ bangkok recorder มาสแกน
แล้วแจกจ่าย จะรอช้าทำไมคิดได้ก็โหลดมาทันที โหลดเสร็จก็มาเปิดอ่าน

เอ๋ ......... CANN'T RENDER THIS PAGE  ง่ะ
ที่เครื่องจะติด PDF SUITE ไว้เพราะตัวเล็กทั้งยังสร้างไฟล์ PDF ได้น่ะค่ะ
จะเป็นเพราะเหตุนี้หรือเปล่า เลยติดตั้ง ACROBAT READER 9.2
ทีนี้เลยถึงบางอ้อ ลันล้า ไฟล์นี้ผนวกเอาไฟล์เสียงมาด้วย PDF SUITE เลยอ่านไม่ออก
นี่ค่ะหน้าปก

มีสอง Link ให้ดาวน์โหลดนะคะ
(ต้องทำแบบนี้ชะปะคะ)
เฮ็ช t t p ://www.mpa23.com/download/BangkokRecorder.pdf
เฮ็ช t t p ://www.ziddu.com/download/6862864/A6.rar.html

ขอบคุณมากค่ะ ทีนี้ก็มารอลุ้นละ ยักษ์จะอารมณ์ไหนมา  (เหงื่อแตกพลั่ก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มี.ค. 2010, 19:05 น. โดย PROUND » บันทึกการเข้า
เจ๋ง ขอบคุณครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยักษ์ใจดีครับ
ไม่ต้องเกร็ง

ยังมีสิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวกว่ายักษ์อยู่ครับ กร๊ากกกก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ยังมีสิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวกว่ายักษ์อยู่ครับ กร๊ากกกก

มีพลังฮาคิ ด้วย

นั่นแหละที่น่ากลัวที่ซู้ด ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตวาดทีเดียวอยู่  กร๊าก

หรือไม่ต้องรอให้ตวาดแค่ช็อตที่ซูมไปที่ตาก็หยุดแล้ว  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ฮาคิ ก็คงประมาณ จิตสังหาร สินะ  น้องดำ

หน้า: [1]