หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปฟิตเนสกันเถอะ !!  (อ่าน 9253 ครั้ง)
นิตยสารสำหรับท่านชายครับ หมีโหด~

งบน้อย
นิตยสารสำหรับท่านชายเหรอ  หื่น

กล้ามเป็นมัดๆ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฟิตเนสมีหลายที่มากมายครับ แต่ผมว่าเลือกที่ๆ เราสะดวกไปเล่นดีที่สุดครับ
อย่างผมเลิกงานก็เดินไปเล่น  ผมเล่นอยู่ที่ fit forward ครับ
คนไม่เยอะมาก กำลังดี
ไม่เคยฟิตเนสเลย
เคยลองไปยกๆ นู่นนี่นั่นดูแล้ว
มันต้องให้เทรนเนอร์เขาสอนเรานิดนึงหน่ะ ถึงจะเวิร์ค
ไม่งั้นเล่นมันมั่ว ไม่มีเสต็ป มักจะไม่ได้ผล(พี่เทรนเนอร์ที่ตีแบตด้วยกันแกบอก)

ตอนนี้ตีแต่แบตกับว่ายน้ำ  ฮือๆ~
ทุก อังคาร พุธ ศุกร์  ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 2 [3]