หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยค่ะ  (อ่าน 1921 ครั้ง)
คือว่า...ตอนนี้เรียนเกี่ยวกับด้านกราฟิก นี่แหละค่ะ

แต่ยังไม่เก่งเลย...แล้ว อาจารย์ให้งานมา "บอกตรงๆค่ะว่า ทำไม่เป็น"

คือ อยากให้พี่ๆ ช่วยสอนออกแบบกราฟิก  เพื่อสกรีนลงเสื้อ ในหัวข้อ " สองมือนี่ที่มอบให้" เกี่ยวกับ

สภากาชาดไทยน่ะค่ะ  ประมาณว่า สภากาชาดไทยมอบสิ่งดีดี ให้ประชาชน !! แค่หัวข้อก็คิดไม่ออกแล้ว

ยังงัยรบกวน พี่ๆช่วยหน่อยนะค่ะ งานต้องส่งวัน ศุกร์นี้แล้ว...

ขอบคุณค่ะ
ลองสเก็ตไอเดียตัวเองมาก่อนมั้ยครับ
ว่าอยากทำออกมาแบบไหน จะได้ช่วยคอมเม้นท์กันถูก

เสร็จแล้วค่อยใช้อีรัตน์ ทำไฟล์ออกมาอีกที

ลองดูครับ
หน้า: [1]