หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำดาราใหม่ ขวัญใจวัยเกรียน  (อ่าน 39074 ครั้ง)
 กร๊าก
สวยนะ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไอเดียน่าทำตามนะเนี่ย  กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อันนี้เจ๋ง  กร๊ากกกกก!!!

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ทำไมยิ่งนานยิ่งสั้น  กร๊าก

ต่อไปคง 3 ช่อง จบ  กร๊าก

สาเหตุที่คางเบี้ยวไม่ถอดแว่น

คางเบี้ยว ด้านมืด

ฺัโดย แบงค์กุ  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊ากกกกก!!!
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เพิ่งมาเห็น กร๊าก

ร่างจริง กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอขุดหน่อยค่า  เกย์ออก

จะตั้งชื่อ fanpage คิ้วบาง กับคางเบี้ยวว่าอะไรดี  หมีโหด~
อยากได้ฮาๆ แต่สื่อถึงพระเอกทั้ง 2 อรหวังคนมากด like ซัก แสนคน  อืมมมมห์

ขอบคุณค่ะ

โห ศิลปินสองคนนี้ อีกคนไม่ต่อสัญญา ย้ายค่ายไปเรียบร้อยแล้ว วงในสุดๆ

ชื่อฝรั่งๆ ดูอินเตอร์ๆ ดีไหมนะ

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12