หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำดาราใหม่ ขวัญใจวัยเกรียน  (อ่าน 39057 ครั้ง)
พี่เค้าบอก นิ้วเด้งอีกๆ แรดอีกๆ ผมก็จัดไป แค่นั้นเอง  หมีโหด~

ทำรายการทีวีเล๊ย
กร๊าก กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ได้ข่าวว่าเป็ฯโปรแกรมเมอร์ กับ flash dev ?

ถ้าเอาตามนั้นเราจะได้พนักงานห่วยๆ มา 2 คน ไม่ล่ะๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~

กร๊าก
พี่เค้าบอก นิ้วเด้งอีกๆ แรดอีกๆ ผมก็จัดไป แค่นั้นเอง  หมีโหด~

ขอเบื้องหลังหน่อย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เมื่อวานเพิ่งจะถามโบวไปเองว่า จ้าง 2 คนนี้มาทำอะไร

มิน่า โบว์ตอบแบบอ้อมแอ้ม ชอบกล  กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อ่านในคอมเม้นท์แล้วคิดว่ามีคนเล็งสองคนนี้ไว้แล้วละ  กร๊าก

คนที่ สคบ นี่ เค้าทำงานกันจริงๆ ใช่มั้ยยยย  ฮ่าๆ ฮือๆ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 กร๊าก

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก เฮ้ย 5555555555555555555

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก

แต่สีเสื้อแสบตามาก หยี

ตัวคนเดียว :]
แอบอ้าง

ใช่แล้วแหละพี่เบล คงพบแล้ว 
เกิดละ  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 12