หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19

ผู้เขียน หัวข้อ: GT200 (แตกหน่อ)  (อ่าน 63831 ครั้ง)
สายด่วนคลายเหงา Gay Talk 200

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
  น้องดำ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

อ๋อ อย่างนี้นี่เองงง กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มั่วแล้ว

เห็นได้ชัดเลยว่า สังคมไทยยังได้รับข่าวสารที่บิดเบือนอยู่มาก
ความจริงมันคืออันนี้ต่างหาก

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ขุดครับ

http://www.pantip.com/cafe/wahkor/topic/X10783734/X10783734.html
ทหารที่เป็นเจ้าของกระทู้ในตำนาน โดนระเบิดครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขุดอีกที

บิ๊กตู่บอกน่ารำคาญถามอยู่ได้ปมจีที 200 : มติชนออนไลน์
http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1344578581&grpid=03&catid=03

ลันล้า~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้า ขุดอีกรอบ

ประเด็นไม่ได้อยู่ที่ทรุจริตหรือไม่ แต่ประเด็นอยู่ที่เครื่องมันกากแต่แรกเฟ้ย  fuc yea

แต่เค้าขอให้หยุดพูด ประเด็นซื้อของห่วย ๆ มาได้ไงตั้งแพงจะได้ไม่ถูกพูดถึงไงครับ

จริง ๆ น่าจะให้สัมภาษณ์ว่า "ไม่เชื่อ อย่าลบหลู่" นะ คนจะได้ไม่กล้าสัมภาษณ์  กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
แสดงว่าก็ยอมรับเหมือนกันว่ากากนะ แต่มึง เอ๊ยคุณเป็นผู้บังคับบัญชาสูงสุดนะ วิจารณญาณล่ะ fuc yea

แล้วเขารับผิดชอบกันว่าอย่างไงบ้างครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แสดงว่าก็ยอมรับเหมือนกันว่ากากนะ แต่มึง เอ๊ยคุณเป็นผู้บังคับบัญชาสูงสุดนะ วิจารณญาณล่ะ fuc yea

มีครับ วิจารณญาณ แต่สิ่งที่ได้ตอบแทน มันก็พอจะทำให้เงียบ ๆ ได้บ้าง

เคยมีคนที่รู้จักทำงานกับแกในบริษัทเก่าแก บอกว่าแกมองแต่ตัวเงินนะครับ ไม่สนห่าอะไรทั้งสิ้น

น้องดำ

There's only one "Jack Russell"
ถ้าควักตังตัวเองซื้อแล้วไปเดินชี้ๆ เอง จะไม่มีใครว่าซักคำ
ไม่ทุจริต แต่บกพร่องจนเกิดความเสียหายต่อรัฐ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไม่ทุจริต แต่บกพร่องจนเกิดความเสียหายต่อรัฐ

ซึ่งเป็นความบกพร่องโดยสุจริต

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19