หน้า: 1 ... 71 72 73 74 75 76 77 [78] 79 80 81 82 83 84 85 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: iPad + Tablet  (อ่าน 424600 ครั้ง)
 กร๊าก เข้าใจสถานการณ์แบบนี้ดี

fastboot ชาร์จไม่ได้นะครับ ได้ปิดเครื่องก่อนรึเปล่า?

ชัดเจนว่าไม่ โวย

พอดีที่มันพังเนี่ย มันปิดเครื่องไม่ได้ ปิดแล้วเปิดเองมาหน้า bootloader
ซึ่ง bootloader มันชาร์จได้ ผมก็ไม่นึกว่าเปิด fastboot ค้างไว้แล้วชาร์จไม่ได้

แบบนี้ทำไงได้บ้างเนี่ยพี่ไอซ์
ผมลองแกะเครื่อง (ทำ void ขาดแล้วเรียบร้อย  อืมมมมห์) ก็แกะไปได้นิดเดียว เปิดฝาไม่ออก ไม่กล้าฝืนออกแรงกลัวหัก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ขายเลย 30 บาท

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสียบกับคอม เปิด iTunes แล้วกด restore ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
คนละค่ายแล้ว โวย

มีคนเป็นเหมือนกันเลย แบตหมดคา fastboot  
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=948454

แต่ของเค้าถอดเปลี่ยนแบตได้ ของเราไม่ ฮ่าๆ ฮือๆ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
พึ่งถอย ipad มาครับ
อยากรู้ว่าใช้โปรแกรมอะไรอ่าน pdf กันอะครับ  งง
acrobat reader ครับ
ibooks บน ios 5 เจลแล้ว เด้ง T T

i'll walk until i find u.
ผมใช้ iBooks ที่ติดมากับเครื่องเลยอ่ะ

พอดีเป็น ebook วิชาเรียน iBooks มันจัดแยกเป็นวิชาๆ ง่ายดี

ibooks มันต้องแปลงไฟล์ด้วยปะ หรือเปิด pdf อ่านได้เลย
pdf อ่านได้เลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
Cloud reader ก็ดีนะฟรีด้วยได้หลายนามสกุลเลย

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ออจ้ะ ตอนนี้ใช้
pdf note อยู่ล่ะ
ใช้ browser อะไรกันบ้างคะ
งงกะซาฟารีอ้ะ กดbookmarkยังไง  ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 71 72 73 74 75 76 77 [78] 79 80 81 82 83 84 85 ... 110