หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73 74 75 ... 110

ผู้เขียน หัวข้อ: iPad + Tablet  (อ่าน 424619 ครั้ง)
ก็ restore from backup กลับอะครับ แต่ต้องให้แอปอยู่ใน iTunes ของเราด้วยนะ ไม่งั้นหายหมด (๒ รอบแล้ว ไอ้มืดหมี) แต่เซฟเกมยังอยู่นะ
ถ้ากด update เฉย ๆ พวกไฟล์ cydia มันจะทวีคูณขึ้นมา ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ๊ะ (เหงื่อแตกพลั่ก) อีเคนอธิบายงง

คืองี้
1.เครื่องที่อัปเดต OS ปกตินี่มันจะแค่อัป iOS ปกติไม่ีอะไรหายใช่ไหม
2.ขั้นตอนกาลเจลไม่ได้มีปัญหาอะไร ก็ไม่มีอะไรหายใช่ไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หายรึเปล่ามันแล้ววิธีการเจล ว่าเจลแบบไหน

อ้ะๆ งงกว่าเดิมใช่มั้ย  กร๊าก
ใช่ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งงคือกันเด้อ
ถ้าตามแบบ iphone คือ ถ้าเจลแล้วเนี่ย จะไม่สามารถอัพเกรดเวอร์ชั่นเฟิร์มแวร์ได้ค่ะ
จนกว่าจะมีเจลเบรกของเวอร์ชั่นใหม่ออกมา
แล้วเจลถ้าเจลไม่ผ่าน ก็ต้อง restore เครื่องใหม่ แล้วค่อยเจลอีกที ซึ่งต้องมีเฟิร์มแวร์ที่ตรงกับตัวเจลด้วย

there are no regrets in life, just lessons . .
อ้ะๆ งงกว่าเดิมใช่มั้ย  กร๊าก
อ๋อ เข้าใจละครับ คล้ายๆ โดนคดีหนึ่งครั้งแล้วก็ต้องหนีคดีไปต่างประเทศเรื่อยๆ ไม่มีสิทธิ์เลือกตั้ง
จนกว่าจะมีนิรโทษกรรมใช่ไหมครับ

อ๋อ เข้าใจละครับ คล้ายๆ โดนคดีหนึ่งครั้งแล้วก็ต้องหนีคดีไปต่างประเทศเรื่อยๆ ไม่มีสิทธิ์เลือกตั้ง
จนกว่าจะมีนิรโทษกรรมใช่ไหมครับ

อ๋ออออออออออออออออ
ต้องส่งแดนดิเดตให้ชนะเลือกตั้งก่อนครับ

งบน้อย
แสดงว่าต้องซื้ออีกเครื่องสิ เอือม

ผมว่าตอนนี้พี่ปูคงต้องจัดการสิ่งนี้ก่อนครับ

ดึง +Hann ไปในหวดพี่ชายเลยครับ หื่น

ทดลองเจล ปรากฏว่าเจลได้แล้วนะครับ
ได้เหมือนกัน เย่ๆ

แต่ก็ไม่รู้จะทำไรต่อ ลงไปแต่ sbsettings

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 ... 61 62 63 64 65 66 67 [68] 69 70 71 72 73 74 75 ... 110