หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12]

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะจัดสอน photoshop ฟรี  (อ่าน 50756 ครั้ง)
ว้าวๆ จะได้เรียนแล้ว หยี
อย่าจัดช่วงผมสอบนะครับ  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
อ้าวเหรอ นึกว่าเป็นรุ่นพี่  ฮ่าๆ ฮือๆ

ถ้าดูจากหน้าตาละก็นะ รุ่นไม่น่าห่างกันมาก ^^

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เย้ๆ ยินดีด้วยพี่อู๋ (แจ๋ว แจ๋ว)

ไปด้วยคน กรี๊ดดดดด
ลงชื่อๆ
ขอเป็นสตาฟครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอโดนสตาฟครับ กรี๊ดดดดด

รอดูวิดีโอแล้วกันนะครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ

โทรไปคุยกับพี่ปอแล้วครับ (แอบเนียน (อิอิ))

ตกลงได้ว่าต้องเปลี่ยนกลุ่มเป้าหมาย เพราะที่ tk park มีคอร์ส ps แบบเสียตังค์อยู่แล้ว
ซึ่งนั้นทำให้ต้องมีเงื่อนไขในการรับสมัคร (นั้นแปลว่าไม่ใช่ใครสมัครก็ได้)
อาจจะเป็นว่าต้องมีพื้นฐาน ps กับการถ่ายรูปมาแล้ว หรืออาจจะถึงขั้นต้องมี port งานถ่ายภาพส่งมาด้วย

เรื่องเวลาอาจจะเป็นเดือน พฤษภาคม

รอพี่ปอไปคุยกับทางผู้ใหญ่อีกทีครับ กรี๊ดดดดด

อ๊ะ พฤษภาฯ มีลุ้นได้ไปด้วย  กรี๊ดดดดด

แน่ะ ต้องมีพอร์ตด้วย  ฮือๆ~

พฤษภา .. ยังสอบไฟนอลอยู่เลย  ฮ่าๆ ฮือๆ

ดีดีดี
พี่ปอใจดีน่ารัก ใส่ใจงานมากๆ อะ
ติดต่อด้วยแล้วสบายใจ คุริคุริ หื่น

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อะไรแหน๋นนน คิรุคิรุ  หื่น หื่น

ดีดีดี
พี่ปอใจดีน่ารัก ใส่ใจงานมากๆ อะ
ติดต่อด้วยแล้วสบายใจ คุริคุริ หื่น

เริ่มอยากเจอหน้าซะแล้ว คิรุคิริคุ  หื่น

หื่น อูยยย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อูยเอยอะไร
ไม่ได้เป็นนางฟ้า พี่ปอน่ารักเป็นธรรมชาติระดับที่แนนปลื้มได้น่ะ หื่น

Nothingness
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12]