หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: font ตัวไหนที่เหมือน Angsana New บ้างครับ  (อ่าน 13601 ครั้ง)
font ตัวไหนที่เหมือน Angsana New บ้างครับ

และ ถ้าผมใช้ Angsana New ไปเลยจะโดน ลิขสิทธิ์ ขอ Microsoft ไหมครับ
ผมจะได้รีบเปลี่ยนครับ...
ขอคุณครับ

ถ้า windows แท้ก็ไม่เป็นไรครับ

Angsana UPC ?

ลองฟอนต์ Angsima ดูครับ คล้ายๆ กัน บางทีดูไม่ออกด้วยซ้ำ หาโหลดไปใช้ได้ฟรีครับ
ขอบคุณครับ...

แบบนี้ผมใช้ Angsana New ทำเวบขายได้เลยใช้ป่าวคับ
เพราะตอนนี้ผมใช้ windows ของจริงอยู่ ที่ ศูนย์โนตบุคเค้าลงมาให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ม.ค. 2010, 01:39 น. โดย goki1234 » บันทึกการเข้า
ที่ว่าทำเว็บนี่หมายถึงทำภาพประกอบเว็บหรือเปล่าครับ รึว่าเอาไปเป็นฟอนต์ในเว็บ
หน้า: [1]