หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 5043 ครั้ง)
เนื่องจากว่า ช่วงนี้กำลังทำวิจัย  ได้ทำแบบสอบถามขึ้นมา

ดังนั้น จึงอยากจะเอามาให้ชาฟอนต์ช่วยกันทำ 

หากมีข้อไหนที่เข้าใจยาก หรือควรปรับเปลี่ยน ก็ช่วยกันแนะนำด้วยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

แบบสอบถาม กดเลย

ป.ล. เป็นแบบสอบถามเกี่ยวกับเรื่องปัญหาการทำงานของฟัน และกล้ามเนื้้อช่องปาก  รูปร่างใบหน้า รวมถึงสุขภาพจิตนิดๆ

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
Thanks!

Your response will now appear in my spreadsheet.

เรียบร้อยครับ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กรี๊ดดดดด ร้อยเรียบค่ะ
จัดไป..  อ๊าง~

ส่งแล้วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ส่งเรียบโร้ยโรงเรียนฟ้อนท์  เกย์ออก

,
♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ตอบให้แล้วครับ...  ฮี่ๆ
ตอบให้แล้วหมอบอล

แต่แอบสงสัยตรง ข้ออะไรไม่รู้
มีเสียง ป้อป ขณะ อ้าปาก

มันใช้เสียงอะไรซักอย่างที่อ้าแล้ว เสียงนั้นมันออกมาทางหูหรือเปล่าครับ
ไม่รู้จะอธิบายเสียงนี้ยังไงดี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ตอบให้แล้วหมอบอล

แต่แอบสงสัยตรง ข้ออะไรไม่รู้
มีเสียง ป้อป ขณะ อ้าปาก

มันใช้เสียงอะไรซักอย่างที่อ้าแล้ว เสียงนั้นมันออกมาทางหูหรือเปล่าครับ
ไม่รู้จะอธิบายเสียงนี้ยังไงดี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ใช่ครับ ประมาณนั่นแหละ เสียงมันจะออกประมาณ คลิ๊กๆ หรือ ป๊อปๆ เหมือนกระดูกมันลั่น
เวลาอ้าปากกว้างๆ หรือหุบปาก

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ตอบแล้วครับ
ของผมเป็น TMJ ด้านซ้าย ... เคยเกือบหลุดมา2-3ครั้งแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรียบร้อยครับ อ๊าง~
เรียบร้อยครับ
เรียบร้อยครับ  อ๊าง~

เรียบร้อยแล้วครับ  อ๊าง~
หน้า: [1] 2