หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวเมืองกำแพงกันน้าาาาาา  (อ่าน 6191 ครั้ง)
ป่ะ เกย์ออก

ป่ะ เกย์ออก

มีเวลาเหรอ
เหลือเฟือ ฮือๆ~ กร๊าก

ทำไมถึงห้ามกินช้างละคะ  งง

ป้องกันการทุจริตน่ะค่ะ
ภายในบริเวณโรงงาน จะกินเบียร์อะไรก็ได้ แต่ห้ามกินช้าง
ไม่งั้นจะไม่รู้ว่าซื้อมาหรือฉกเอาจากแถวนั้น..  อ๊าง~

:18:บรรยากาศดีมากเลยสิ่นะคะนั่น 

จะลองตั้งทริปดูนะคะ ลันล้า  ว่าแต่ที่กำแพงมีที่พักแบบกางเต้นมั๊ยคะ

-*-... กายจะล่มเมื่อจิตหลับ จิตจะดับเพราะขาดศิลป์ ...-*-
แถวนี้เค้าไม่นิยมกางเตนท์กันนะคะ  อ๊าง~
ถ้าจะกลางเตนท์ ส่วนใหญ่จะไปแถวน้ำตก ช่องเย็นอะไรแบบนั้น ซึ่งอยู่คนละอำเภอ

แต่เลือกเที่ยวเมืองเก่าก่อน แล้วบ่ายๆ ค่อยเข้าไปกางเตนท์ได้
หรือเที่ยวน้ำตกก่อน แล้วออกเช้าๆ มาเที่ยวเมืองเก่า แล้วค่อยกลับบ้านค่ะ  กรี๊ดดดดด

ป้องกันการทุจริตน่ะค่ะ
ภายในบริเวณโรงงาน จะกินเบียร์อะไรก็ได้ แต่ห้ามกินช้าง
ไม่งั้นจะไม่รู้ว่าซื้อมาหรือฉกเอาจากแถวนั้น..  อ๊าง~

อย่างงี้ถ้าจะกินเหล้าก็ไม่ต้องใช้โซดาช้าง เย้  อ๊าง~
หน้า: 1 [2]