หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31]

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 100858 ครั้ง)
ได้รับหนังสือส.ค.ส.จากติ๊กและเจนแล้วเช่นกันครับ กรี๊ดดดดด
ขอบคุณมากครับ

ชอบให้หนังสือเป็นของขวัญเหมือนกัน
แต่ไม่เคยคิดถึงที่คั่นหนังสือแบบนี้เลย
ขอขโมยไอเดียไปใช้นะครับ กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จะบอกว่าตอนนี้ย้ายบ้านอะ อ๊าง~
แต่ก็ยังไปดูที่ตู้ไปรษณีย์หอเก่าอยู่นะ
ล่าสุดได้ของดามาละ

ปล.หากระจู็เลขที่บ้านไม่เจอ ว่าจะไปแก้ไขสักหน่อย
ใครรู้ช่วยนำทางหน่อยนะครับ  ฮิ้ววว
ได้รับหนังสือ จากพี่ติ๊กพี่เจน แล้วครับ
แกะออกมายังไม่ทันได้อ่าน แม่ผมก็ยืมไปนั่งอ่านก่อนซะแล้ว

ขอบคุณมากครับพี่  ไหว้
ดีใจจังที่ของไปถึงมือผู้รับ ดีใจที่ชอบที่คั่นหนังสือ(เอาไอเดียไปใช้ได้เลยค่ะพี่อ๋า)  หยี
ส่งแบบลงทะเบียนไม่ได้ เพราะวันที่เอาไปส่ง
เครื่องคอมฯ ที่ไปรษณีย์เมืองทองมันเสีย กลัวหายมากๆ

ถ้าไม่ชอบ หรือเคยอ่านแล้ว
มอบต่อให้คนอื่นได้นะ คนให้ไม่เสียใจจริงๆ จ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ได้ธรรมมะหลับสบายของพี่ติ๊กกับพี่เจนแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆเลย  หยี
เข้ากับเทศกาลพอดี
ที่คั่นหนังสือน่ารักมากค่ะ ชอบ  หยี หยี หยี หยี
(ดูมืออาชีพมาก ตอนแรกนึกว่าแถมมากับหนังสือล่ะ)

ปล. เล่มนี้ใช่ที่พี่ติ๊กเคยพูดมั้ยคะ ว่าอ่านแล้วเปลี่ยนนิสัยไปเลย
ปล2. ถึงไม่ใช่ก็จะอ่านอยู่ดีแหละ จริงๆอยากอ่านแนวนี้มานานแล้ว
แต่เลือกไม่เป็น เริ่มต้นจากเล่มนี้ซะเลย อ๊าง~

ใช่แล้วน้องแอน
ถัดจากเล่มนี้ก็เป็น "สบตากับความตาย" กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ได้รับทั้งโปสการ์ดน้องดา แล้วก็หนังสือของติ๊กกับพี่เจนแล้วค่ะ
ขอบคุณมากๆ นะค้า..

หนังสือเล่มนี้ เห็นบ่อยๆ เกือบหยิบหลายทีละ
ดีจัง จะตั้งใจอ่านเน้อ..  ลันล้า

ตูเห็นบ่อยกว่าอีก ยังไม่เคยหยิบมาอ่านเลย  ฮ่าๆ ฮือๆ
แวะมาขอบคุณ ส.ค.ส. ของดา

กับหนังสือ "ธรรมะทอรัก" จากพี่ติ๊กพี่เจนค่ะ

วันก่อนยังอ่านให้ตาแว่นฟังอยู่เลย   ปลื้ม
รอบนี้มอบ "ธรรมะทอรัก" ให้ 2 คน คือดุกศรี
และน้องน้อยอีกคนที่กำลังมีฟามรัก ไม่รู้ไปถึงมือแล้วหรือยัง  หยี

ตูเห็นบ่อยกว่าอีก ยังไม่เคยหยิบมาอ่านเลย  ฮ่าๆ ฮือๆ

พี่เจนคงไม่ต้องอ่านเล่มนี้แล้วล่ะ ข้ามไปอ่านพระไตรปิฎกได้เลย  เกรียน

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

ธรรมมะท้อรัก  ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อิเอ  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31]