หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 104162 ครั้ง)
ภาพหมู่ครั้งที่ 1
(ไม่รับประกันว่าจะมีครั้งที่ 2 หรือไม่)

ขอบคุณพี่ๆ และขอบใจน้องๆ
ที่ส่งความสุขและความฮามาให้ครอบครัวเรานะคะ  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ความสุขอะพอเข้าใจ

แต่ความฮานี่ยังไงคะ  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ได้รับของหลายๆ คนแล้ว..
สวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ.. ส่วนของแอ้ใกล้คลอดแล้ว.. แย้กกก..
ปีนี้งานยุ่งเหลือเกิน ส่งช้าไปเดือนนึง หวังว่าปีใหม่จะไม่เก่าไปซะก่อนเนอะ
รอเค้าหน่อยน้าทุกคน..  อ๊าง~

ใครส่งมาอีก เดี๋ยวเราไปแปะเพิ่ม  กรี๊ดดดดด

ของเราก็ยังไม่คลอดเลย  อ๊าง~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
รอติดแสตมป์อาทิตย์นี้คะ่ ใกล้จะหย่อนลงตู้แล้ว  อ๊าง~
ได้ของพี่เกศเมื่อวาน  หยี

กรี๊ดๆ ได้ ส.ค.ส.ของเกดลดาแล้ว
ส่งตรงจากปาย  หยี
แกวาดรูปได้น่ารักมาก ฮ่าๆ

อร๊ายยย ได้แล้วเหรอ ><

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ได้ของพี่เกดแล้วจ้ะ  กรี๊ดดดดด+

ขอบคุณมากจ้าา
รอติดแสตมป์อาทิตย์นี้คะ่ ใกล้จะหย่อนลงตู้แล้ว  อ๊าง~
ถ้าเกิน 50 ใบ ไม่ต้องติดแสตมป์ก็ได้นะ ให้เค้าปั๊มให้ได้เลย  เจ๋ง

จะส่งให้ใครตั้ง 50 ใบ  อ๊าง~

ไม่เกินก็ปั๊มได้ค่ะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีขั้นต่ำมั้ย  แล้วต้องบอกเค้าว่าไง  อ๊าง~

ซักยี่สิบกว่าใบก็น่าจะได้แหละมั้ง
ห้าใบสิบใบ ก็ติดแตมป์เอาเองเนอะ หมีโหด~

ก็หอบไปให้เค้าแล้วบอก ส่งค่ะ หมีโหด~
ถ้าพนักงานเค้าไม่รับ เดี๋ยวเค้าก็ไปหาแตมป์ให้เองแหละ น้องดำ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไปรษณีย์แถวบ้าน ถ้าไม่เกิน 50 ใบ เค้าไม่ปั๊มให้อ้ะ  อ๊าง~

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 31