หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 104177 ครั้ง)
เค้าก็ได้รูปของกินมาใบนึงนะ  อ๊าง~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ได้ของพี่แอนสาวแล้วค่า  รูปสวยเหมือนดอกไม้ในวารสารเลย  หยี

ขอบคุณนะคะ  เกย์ออก
คัดจากรูปของทั้งปีเชียวนะ มีดูดีอยู่ไม่กี่รูป   อ๊าง~

เค้าก็ได้รูปของกินมาใบนึงนะ  อ๊าง~
เออ เนอะ จริงๆของเกศกับของพี่ต้นควรจะสลับกันใช่มั้ย  กร๊าก

เดี๋ยวไว้ถ่ายรูปการ์ดที่ได้มาโพสบ้างดีกว่า  ลันล้า

เย่.. แปลว่าพี่หน่อยไม่ใช่พวกช่างกินแบบอุ้ยกับติ๊ก เพราะว่าการ์ดจากน้องแอนได้ดอกไม้   คริคริ
หยิบผิดแน่ๆ  ชิชิชิ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ว๊ายย เค้าก็ได้ดอกไม้นะ

ต้นอะ ได้รูปของกิน

อุคิ อุคิ  เกย์แอบ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ได้ของแอนแล้วล่ะ ฮ่าๆ ไม่ใช่รูปของกินล่ะ
เป็นดอกไม้สวยงาม เหมาะกับคนรับเลย (กล้าพูด)

ขอบใจมากจ้า ไว้จะถ่ายรูปรวบรวมมาทีเดียวนะ  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เมื่อเช้าถ่ายก่อนไปทำงาน เอามาอวดแล้วจ้ะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

โต กรี๊ดดดดด

ออย  กรี๊ดดดดด

papos กรี๊ดดดดด (ตกลงชื่ออะไรครับ)

เจ๊จอย กรี๊ดดดดด

นานา กรี๊ดดดดด
(อวดทั้งสองด้านเลย)

น้ำเหนือ กรี๊ดดดดด

เกศ กรี๊ดดดดด

แล้วก็

น้องแอน กรี๊ดดดดด

แถมอันนี้เน้นๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย่.. แปลว่าพี่หน่อยไม่ใช่พวกช่างกินแบบอุ้ยกับติ๊ก เพราะว่าการ์ดจากน้องแอนได้ดอกไม้   คริคริ

ว๊ายย เค้าก็ได้ดอกไม้นะ

ได้ของแอนแล้วล่ะ ฮ่าๆ ไม่ใช่รูปของกินล่ะ
เป็นดอกไม้สวยงาม เหมาะกับคนรับเลย (กล้าพูด)

ขอบใจมากจ้า ไว้จะถ่ายรูปรวบรวมมาทีเดียวนะ  เกย์ออก

รูปดอกไม้ต่างหากที่ส่งให้พวกชอบกิน  หมีโหด~ ไหว้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ได้ของน้องน้ำเหนือ กับ น้องแอน แล้ว
ของน้องแอนมีฝากให้บีด้วย 1 ใบ

แน่นอนของตูได้รูปของกิน  อืมมมมห์

เดือนหน้ารอรับของข้าพเจ้ากันเน้อ  เกย์ออก
รับแซ่บ  เกย์ออก

รูปดอกไม้ต่างหากที่ส่งให้พวกชอบกิน  หมีโหด~ ไหว้

โวย
ดุกได้ดอกกล้วยไม้แหละ  อ๊าง~

อย่างนี้นี่เอง น้องเข้าใจผิดนี่เอง

บวกพี่ร่ม  เกย์ออก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ได้ของเกศกับของพี่แอนสาวแล้ว กรี๊ดดดดด
(ได้มาสองสามวันละ เพิ่งได้มาบอก  อ๊าง~)
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 31