หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาทีปีเก่า สวัสดีปีใหม่  (อ่าน 4195 ครั้ง)
มีความสุขกันถ้วนหน้าครับผม  อืมมมมห์

ปีเก่าลอยไป ปีใหม่ ( สุมนรัตน์  ยิ้มน่ารัก ) ลอยมา

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด โอ้วว สวย
จริงๆ ปีนี้ต้อง ลาก่อนปีใหม่ ฮือๆ~ นะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด รูปสวยจัง

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด โอ้วว สวย

ขอบคุณครับป๋า  (แจ๋ว แจ๋ว)

จริงๆ ปีนี้ต้อง ลาก่อนปีใหม่ ฮือๆ~ นะครับ

( ฮัมเพลงเบาๆ )

ไปดีเถอะนะพี่ขออวยพร ให้เจ้าไปดี  (อิอิ)

ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก เสียดายวันนั้นแดดน้อยไปหน่อยครับ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: [1]