หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดลุงเป็ด  (อ่าน 20010 ครั้ง)
เหมือนจะจำได้คลับคล้ายคลับคลาว่า

พี่ร่มเคยบอกในวงเหล้าครั้งนึง ว่าพี่เกิดวันคริสต์มาสอีฟง่ะ

ก็ขอ สสวก. ลุง เอ๊ย พี่ร่มไทร ศักดาเดช หรือพระยาเจ้ากรุงละโว้ วันนี้เลยละกัน

เพราะลางสังเห่าของดุกคงไม่ผิดแน่ ๆ

แก่ตัวลงอีกปีแล้ว

ขอให้น้อง ณ รัก เลี้ยงง่ายโตไว ๆ

พี่อี๋สวยวันสวยคืน

การงานของพี่ขอให้ราบรื่น ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง

แว่บมาสังสรรค์กับพี่ ๆ น้อง ๆ ได้บ่อย ๆ นะพี่นะ

กรี๊ดดดดด
โอ้ว สุขสันต์วันเกิดด้วยนะครับ
ขอให้ผิวกระจ่างใสวัดได้
ขอให้มีกรดอะมิโนไม่ขาด
อยู่นานๆเป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของน้องๆตลอดไปนะครับ
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่  เกย์ออก

ขอให้ชีวิตมีความสุข ครอบครัว การงาน

ถ้ามีอุปสรรคอันใดบั่นทอนกำลังใจ ก็ขอให้ผ่านไปได้โดยง่าย

ขอให้มีพลังเยอะๆ ทั้งกายและใจ ตลอดปีตลอดไป

ปล.
เค้ามีการ์ดพลังเยอะนะ ถ้าพลังหมด มาขอการ์ดที่เค้าได้  เกย์ออก
โว้วๆ 32 แล้ว  กรี๊ดดดดด

แก่ว่ะ  กร๊าก

ตูก็ด้วย  ฮือๆ~
สสวก. ครับ  ปลื้ม

เป็นผู้ใหญ่ขึ้นอีกปีแล้วสินะครับ  ไหว้

สัตว์น้ำเค้าคุยกัน

เจ๊หมึกเค้าฝากอวยพรมาจ้ะ  อ๊าง~
สุขสันต์วันเกิดนะครับ กรี๊ดดดดด

จำไม่ได้เหมือนกัน
แต่คุ้นๆ ว่าพี่ร่มประกาศว่าเกิดวันคริสต์มาสอีฟ  กร๊าก

แก่แล้วอย่าแก่เลย
ขอให้จุดเดือดสูงขึ้นตามอายุขัยนะจ๊ะ ปลื้ม

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
สุขสันต์วันเกิดน้าุลุงร่ม
ขอให้เฮงๆ เหม่งๆ ฮ้อๆ  ไหว้

คนรู้จักเกิดวันนี้หลายคนเลย  กรี๊ดดดดด

สสวก นะคะพี่ร่ม

สุขกายสบายใจกับงานทุกสิ่งที่ทำ

ลูกไม่ดื้อ เมียอยู่ในโอวาท  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เมียอยู่ในโอวาท  นี่ท่าจะยาก  กร๊าก
โอ้ว อวยพรอีกทีละกัน

สสวก. (สุขสันต์วันแก่)

มีคนรู้จักที่เกิดวันนี้หลายคนเลย ล้วนแต่เป็นคนหน้าตาดีทั้งสิ้น

แสดงว่าที่จริงแล้วลุงร่มหน้าตาดี แต่ที่ดูชราภาพลงแบบนี้ เพราะงานหนักไปใช่มะ

เปลี่ยนงานแล้วขอให้หน้าตากลับมาดูดีละกัน

แล้วก็ขอให้มีความสุขกับงานอย่างพอดี

Happy birthday นะครับ เกย์ออก เกย์ออก

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
สุขสันต์วันเกิดครับพี่
มีความสุขมากๆ งานการเจริญรุ่งเรือง พี่อี๋ให้ตังใช้เยอะๆ ครับ  เกย์ออก

สสวก ลุงร่ม

ขอให้เส้นเลือดในสมองแข็งแรงดี
อยากใช้เงินก็มีเงินในบัญชีให้กด
เหม่งเลี้ยงง่ายโตเร็ว

ครับผม  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6