หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดจะคริสมาสต์ ...  (อ่าน 8066 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่พลอย

ขอให้ได้เปิดร้านขนมเร็วไว .. มีความสุขมากๆ มีน้อง ท้องเร็วรี่

สุขกาย สบายใจ ร่ำรวยๆ ขอให้มีโอกาสดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะๆ

แฮปปี้คริสมาสต์ ค่ะ  หมีโหด~

...

จะนอกใจแปะเมื่อไหร่ นึกถึงส้มคนแรกนะคะ  น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆกิจการรุ่งเรืองนะครับ ปลื้ม

สสวก. ครับ  ปลื้ม

<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะแม่พลอย  ปลื้ม

เปิดร้านขนมเมื่อไหร่จะไปอุดหนุนนะ เกย์ออก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
วันนี้วันเกิดพี่พลอยเหรอ ชัวร์เปล่าเนี่ย
ยังไงก็มีความสุขมากๆนะตะเอง เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
สสวก ค่ะพี่พลอย  กรี๊ดดดดด

วันนี้วันเกิดพี่ร่มด้วยนี่นา
พี่พลอยเกิดวันนี้เหรอครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
วันเดียวกับวันเกิดน้องสาวผมเลย  หยี

ขอให้สุขภาพแข็งแรง และ ทำขนม อร่อยๆ ตลอดไป  เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ
สุชสันต์วันเกิดพี่พลอยจ้า  ยิ้มน่ารัก

เมอรี่คริสมาสตืแอนแฮปปี้นิวเยียร์ด้วยนะค๊า
สสวก ค่ะพี่พลอย  กรี๊ดดดดด

วันนี้วันเกิดพี่ร่มด้วยนี่นา

พี่พลอยกะลุงร่มเกิดวันเดียวกัน ช่างแตกต่างกันซะ ...  ไม่ล่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่พลอยคนสวย

แล้วก็สุขสันต์วันแก่นะลุงร่ม

สุขสันต์วันเกิดเจ๊พลอยครับ
รักษาสุขภาพด้วยฮะ เรียนจบไวๆ เปิดร้านเร็วๆ จะได้ไปอุดหนุนครับ  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2009, 13:52 น. โดย คิ้วหนา กะ หนูบี » บันทึกการเข้า
เกิดวันคริสมาสต์อีฟซะด้วย..
มีความสุขมากๆ นะคะ  กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: [1] 2