หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่ 20  (อ่าน 12406 ครั้ง)
ผมจะขนไฟไปช่วยเพื่อนๆน้องๆ etcFOTO เขาสอนจัดไฟถ่ายหญิง  กึ๋ยๆ  หื่น

งานเขามีช่วงบ่าย แต่ผมจะไป set up จัดโน่นจัดนี่ตั้งแต่ 10 โมงเช้าครับ

ถือว่าสอนแบบขำๆไม่เป็นงานเป็นการแล้วกันนะครับ

ถ้าใครสนใจก็ขอเรียนเชิญครับ

ที่ชั้น 4 หอศิลป์ กทม. ที่เดิมที่คุณไอ้แอนเคยไปน่ะครับ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
จำกัดจำนวนคนมั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ห้องมันจุได้สัก 30 - 40 คนน่ะครับ

แต่เสร็จแล้วต้องพาไปเลี้ยง'เตี๋ยวนะเว้ยยยยยยยย  (อิอิ)

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
ฮือๆ~ ขอให้สนุกนะครับ

ถ้าอัดคลิปมาได้ยิ่งดี อยากดูอ้ะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าไป น่าไป  ว้าววว
โอเค่วววววววววววว์  หื่น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ฮือๆ~ ขอให้สนุกนะครับ

ถ้าอัดคลิปมาได้ยิ่งดี อยากดูอ้ะ ฮือๆ~

เดี๋ยวคืนนี้จะลองซ้อมถ่ายคลิปให้ดู  หื่น

โอเค่วววววววววววว์  หื่น
อยากเห็นๆ

ตัวคนเดียว :]
โวย อุ๊ยตายตาเถร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บร้าาาาสสส์ ใครจะไปเล่นกับตาเถร  ไม่ล่ะ

ในที่สุด ความฝันก็เป็นจริง
20 ไปสมุย  ฮือๆ~
 ฮ่าๆ ฮือๆ

ตัวคนเดียว :]
 กร๊าก

ขอไปดูช่วงเช้าด้วยนะคับ กรี๊ดดดดด

วันแต่งงาน อ๊าง~

เอาเหอะ ถ่ายรูปสำคัญกว่าเย๊อะะะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถ้าวันนั้นว่าง เบลล์เข้าไปแอบเรียนได้มั้ยคะ กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2 3