หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ไร้สาระ TAT  (อ่าน 4544 ครั้ง)
เนื่องจากใกล้จะหมดเทศกาลกินเจแล้ว

จึงอยากกินเผือกทอด .. เอือม

ไปซื้อมารับประทาน .. เคี้ยวได้ไม่กี่คำ

ฟันหักค่ะ เอือม เอือม เอือม เอือม

ว่าแต่ว่า มีวิธีดูมั้ยคะ ว่าซี่ไหนคือฟันแท้ ซี่ไหนคือฟันน้ำนม

กลัวฟันไม่ขึ้น กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ต.ค. 2009, 19:32 น. โดย iiamnexkizs » บันทึกการเข้า
เอ่อ เขาไม่เรียกฟันแท้ ฟันปลอม มั้งครับคุณน้อง เขาเรียก ฟันแท้กับฟันน้ำนมละ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอ่อ เขาไม่เรียกฟันแท้ ฟันปลอม มั้งครับคุณน้อง เขาเรียก ฟันแท้กับฟันน้ำนมละ

= A = ขอโทษค่ะ

ลืม

เรียกผิด
ไม่ได้ๆ  ไม่ให้อภัย

เว้นซะแต่ แต่ต้องตั้งใจเรียน และเชื่อฟังพ่อแม่  ถึงจะยกโทษให้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,4138.new.html#new
ถามเรื่องสุขภาพฟันที่นี่เลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ได้ๆ  ไม่ให้อภัย

เว้นซะแต่ แต่ต้องตั้งใจเรียน และเชื่อฟังพ่อแม่  ถึงจะยกโทษให้

ตั้งใจเรียน เชื่อฟังพ่อแม่แล้วนะคะ เอือม

--------

ขอบคุณน้าแอนมากค่ะ สำหรับกระทู้ ยิ้มน่ารัก
น้าแอนเหรอ :078c: พิมพ์อีโมไม่ถูกเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย มาเรียกพี่แอนว่าน้า แบบนี้ก็ต้องโกรธเป็นธรรมดา แหละ ทีหลังให้เรียกว่า ลุง นะครับ

อู้ย..

เรียกลุงเลยหรอคะ ไอ้มืดหมี
ก็พี่แอนเค้า จะ 30 แล้วนิครับ ห่างกันเกือบ 20 ปี เรียกลุงก็ไม่แปลกหรอกครับ

เชื่อพี่เถอะ

ลุงแอนคะ เอือม

เกย์แอบ
รู้สึกว่าตอนนี้ลุงแอน.. เอ๊ยพี่แอนกำลังเจ็บฟันคุดนิครับ

อู๊ดดด อ้ายยย อ้ายยยย
อีอักอี เอี๋ยวอะโอนอาป โวย

อู้ววยย

โดนอาบ หื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2