หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบชื่อฟอนต์นี้ครับ..  (อ่าน 4164 ครั้ง)

อยากทราบครับว่าฟอนต์นี้ชื่อว่าอะไรครับ .....แล้วหาโหลดได้จากที่ไหนบ้าง

ใครมีส่งให้หน่อยก็ได้น่ะ.......

ขอบคุณครับ......gairde24@hotmail.com
รู้จักอันนึง คล้ายๆแบบนี้ เอาไปแก้ขัดก่อนละกันครับ

DSU_MonTaNa มณฆนานะ ไม่ใช่ มอนทาน่า  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ขอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2009, 02:55 น. โดย airrefill » บันทึกการเข้า
ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2009, 02:56 น. โดย airrefill » บันทึกการเข้า
ไม่ต้องไปตั้งทุกที่ก็ได้ครับ เดี๋ยวมีคนรู้เค้าจะมาตอบให้เอง

ตั้งครั้งเดียวก็เห็นกันทั่วบอร์ดแล้วครับ

อยากทราบครับว่าฟอนต์นี้ชื่อว่าอะไรครับ .....แล้วหาโหลดได้จากที่ไหนบ้าง

ใครมีส่งให้หน่อยก็ได้น่ะ.......

ขอบคุณครับ......gairde24@hotmail.com

รู้สึกจะ psl panpilas ไม่ฟรี ไม่มีให้โหลดค่ะ
ขอรวม 3 กระจู๋เข้าด้วยกันนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณน่ะครับ.......ที่ให้ความรู้ครับ
หน้า: [1]