หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: Photoshop World2009 BANGKOK  (อ่าน 9525 ครั้ง)
อยากไปด้วยอ้ะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อยากไปด้วยอ้ะ ฮือๆ~

ฮือๆ~
ฮือๆ~

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
ลงชื่อเรียบร้อย  หื่น

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
เปิดเทอม ฮือๆ~

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ไปไม่ได้แล้วนะครับ ฮือๆ~
ติดไปส่งงานลูกค้า เลี่ยงไม่ได้แน่นอน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่าสน แต่จะติดงานมั้ยนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
อยากไปสุดติ่ง  ฮือๆ~
พรุ่งนี้แล้วสิ ฝากเลคเชอร์ด้วยนะ  อ๊าง~

ฮือๆ~ ตกลงมีอะไรเจ๋งๆ มั่งครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พึ่งเห็น ไอ้มืดหมี

ไม่มีมาจัดที่หาดใหญ่บ้างหรือครับ ถ้ามี แล้วฟรีด้วย ผมจะไปครับผมมมม

futurebis
หน้า: 1 [2]