หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: font นเรศวร หาได้ที่ไหนคะ  (อ่าน 8938 ครั้ง)

font แบบนี้ที่นี่มีไหมคะ แล้วถ้าไม่มี พอจะมีใครใจดีบอกที่โหลดได้บ้าง  ต้องใช้งานด่วนอะคะ
รบกวนตอบด้วยนะคะ ไหว้
ถ้าเป็นฟอนต์ที่ใช้ในหนังตำนานสมเด็จพระนเรศวร ตามโฆษณาเขาบอกว่ามันแถมอยู่ใน DVD เรื่องนั้นครับ
อันนั้นคงหมายถึงฟอนต์เปนชู้กับผีมั้งครับคุณอมร งง
แต่ซื้อดีวีดีมาแล้วก็ไม่มี ฮือๆ~

ส่วนนเรศวรนี่ถ้าจำไม่ผิดก็คือไม่มีแจกจ่ายครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมก็ไปซื้อแผ่น "เปนชู้กับผี" หาในแผ่นแล้วก็ไม่เจอเหมือนกัน ท่าทางจะเกิดความผิดพลาดอะไรสักอย่าง

ส่วนฟอนต์นเรศวรนี่ ผมเห็นผ่านๆ ตาที่เว็บ blog อาจจะจำผิด อย่างไงลองเช็คกับคนออกแบบเขาดูอีกทีนะครับ
เปนชู้กับผีนี่ผมเช่า dvd มาก็มีในแผ่นนะครับ แต่ใน vcd นี่ไม่รู้แฮะ

แผ่นเช่ามีแล้วทำไมแผ่นซื้อไม่มีล่ะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]