หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เตา ทำอาหารยิ่งแพง ยิ่งทำอาหารได้เ  (อ่าน 6682 ครั้ง)
เกม Restauant City

ถ้าเตาแพงๆ จะทำอาหารได้ดีขึ้นหรือเปล่าคะ ?

หรือว่า เหมือนเดิม เท่าเตาทำอาหาร ถูกๆ

ช่วยตอบทีนะ ชอบเตา  แพงสุดอ่ะ ทำอาหารเป็นลูกไฟ กลมๆ  ฮี่ๆ
เหมือนเดิมครับ

ถ้าเตาแพงๆ จะทำอาหารได้ดีขึ้นหรือเปล่าคะ ?
ถ้าอูฐเตาแรงๆ จะทำของหวานได้ดีขึ้นหรือเปล่าครับ?

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เกี่ยวครับ

แหม อูดเตา
อีเคนเอ๊ย

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๊ายอาย หยี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก กร๊าก  หายงง
camel cut น้องดำ

Camel cut with who?

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
you and ken น้องดำ

คือไม่มีทางทำให้ทำอาหารได้เร็วขึ้นไม่ใช่หรอครับ (เท่าที่รู้มา)

แต่ว่าถ้า level ของอาหารมากเราก็จะไำด้ gourmet point ครั้งละมากๆ (เกินจากละ 1 point) เท่านั้นเองครับ
you and ken น้องดำ

Really?!!  เกย์ออก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
Yaranaika? เกย์ออก

เพิ่งรู้นะเนี่ย ฮือๆ~

อุตส่าห์กัดฟันซื้อ ชิ
หน้า: [1]