หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านหรือเว็บที่จำหน่าย"กล้องแบบถ่า  (อ่าน 4914 ครั้ง)
รบกวนถามพี่ๆ ใครรู้จักร้านหรือเว็บที่จำหน่าย"กล้องกระดาษ"บ้างไหมครับ

พอดี ต้องนำกล้องกระดาษแบบถ่ายแล้วทิ้งมาใช้ในการทำงานน่ะครับ search google พี่gooก็แสดงผล"กล่อง"กระดาษออกมาให้แทนเต็มเลย  อู้ย..
ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม กรี๊ดดดดด

ทำไมชื่อหัวข้อมันสั้นแบบนั้นหว่า  อู้ย.. ขออภัยคร้าบ
ลองหาคำว่า กล้องใช้แล้วทิ้ง ดูสิครับ

7-11 , tesco lotus , super store ต่างๆ มีขายครับ

มันกล้องกระดาษ แต่ผมก็เห็นว่ามันเป็น พาสติกนะ  ไม่ล่ะ

Today you , Tomorrow me.
จำได้ว่ามีอยู่ที่บ้านอันนึง
ตอนนี้อยู่ซอกหลืบไหนไม่รู้
เก็บไว้เป็นที่ระทึกความทรงจำ
ค่ายแรกในชีวิต(เค้าแจก) กับบัดดี้ที่น่ารักที่สุดในโลก น้องดำ

ปล.ตามร้านล้างรูปฟิล์มก็น่าจะมีนะครับ

บ้านผมมีขายนะครับ น้องดำ

แต่ถ้าอยากได้ต้องมาซื้อเองนะ ไม่มีบริการส่ง น้องดำ

TRY TO USE ANOTHER KEYWORD
SUCH AS "SINGLE USE CAMERA"

"Life was like a shit. You never know what you're gonna get."
หมายถึงกล้องกระดาษของญี่ปุ่นรึเปล่าครับ ที่ซื้อมาประกอบเอง

หน้า: [1]