หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจเรียนถ่ายภาพกะอาจารย์ออส  (อ่าน 27782 ครั้ง)
 กร๊าก

ตัวคนเดียว :]
1 ไปได้  แต่ 8 อย่าดีกว่าสาวเยอะ เดี๋ยวมาแย่งซีนผม  คริคริ

โอเช 22 จะได้จองห้องไว้ให้  ว่าแต่ว่าใครสอนล่ะ ?

เห้ย... ไม่ใช่อยากรู้เรื่องไรกัน

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
หื่น อุ๊ย ทอดสะพานมาแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรอบเลยย  หื่น

ตัวคนเดียว :]
ตรงขอบๆ ยังไม่สุกนะครับ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
22 ไม่เวิร์คหรอก ปีหน้าเถอะ ฮ่าๆ ฮือๆ

ช่ายๆๆๆๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ไอ้มืดหมี

อยากรู้เรื่องการเซ็ตไฟ ดูทางแสง การเซ็ตกล้องเวลาถ่ายงานสตูคับ กรี๊ดดดดด

ไอ้มืดหมี

อยากรู้เรื่องการเซ็ตไฟ ดูทางแสง การเซ็ตกล้องเวลาถ่ายงานสตูคับ กรี๊ดดดดด
ง่ะ

แล้วตูจะเหลืออะไรไปทำมาหากินล่ะเนี่ย

เอาแบบสบายๆขำๆนะ ขอคนช่วยจับๆหยิบๆสักคนสองคน
ผู้ช่วยผมไป ตจว. ช่วงนั้นพอดี เดี๋ยวรอกันไปรอกันมาอยู่นั่นแหละ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
โผมมมม  กรี๊ดดดดด/

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ผมเป็นพี่ป๊อดให้เองก็ได้ครับ อยากออกทีวี กรี๊ดดดดด

DOF คร้าบบ  กรี๊ดดดดด
เอาแบบรูปนั้นเลย

ขอเป็นผู้ help me (ช่วยด้วย) ครับ
DOF คร้าบบ  กรี๊ดดดดด
เอาแบบรูปนั้นเลย

ขอเป็นผู้ help me (ช่วยด้วย) ครับ

ดูอันนี้ไปพลางๆ เดี๋ยววันงานค่อยดูของจริง

http://www.dofmaster.com/dofjs.html

ว่าแต่ว่าจะเลี้ยงอะไรกันล่ะ  หื่น

หน้า: 1 2 3 4 5 [6]