หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจเรียนถ่ายภาพกะอาจารย์ออส  (อ่าน 27826 ครั้ง)
เอ่ออ...ขอโทษนะครับพี่  ผมดูอย่างไงก็ไม่เห็นฟัน  ง่ะ 

จะใกล้เคียงก็คงเป็นรูปนางแบบที่ตัวเท่าไม่จิ้มฟันนี่แหละ
ฮี่ๆ ฮี่ๆ

เขาให้ดูท่าตอนโพสตะหาก  น่าร้ากกกกกก  กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
ผมน่ะว่างไม่ค่อยแน่นอน นัดล่วงหน้านานๆมักจะเหลว 55555
แต่ถึง 15 ตุลานี่ยุ่งมากๆ 16 ไม่ว่างมีงานโชว์ตัว ปกติเย็นวันเสาร์เป็นวันเที่ยวกับหญิงห้ามนัดเด็ดขาด
วันอาทิตย์เช้าต้องไปกินข้าวกับแม่  นอกนั้นนัดมาได้เลย
ขอที่เย็นๆ มืดๆ มีของอร่อยๆกิน ( ฟรีจะดีมาก )

เอาละครับ ช่วงนี้เริ่มว่างงานแล้ว
นัดเลี้ยงข้าวอ.ออสกันเลยดีมั๊ย

ผมเสนอเป็นวันอาทิตย์ที่ 1 พย.นี้ ช่วงบ่าย ที่บ้านบักแอน ดีมั๊ยครับพี่น้อง
ได้ครับ
แต่บักแอนไม่อยู่บ้านครับ ไปฮั้วฮิ้น ฮ่าๆ ฮือๆ

อีบ้า มาจัดอะไรตรงกะวันแต่งตูเล้า ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นตามไปฮั้วฮิ้น หื่น

ถ่้ายรูป Post-Wedding แทน  หื่น

ตัวคนเดียว :]
สักอาทิตย์หน้าได้มั้ยพี่  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ปีหน้าดีกว่า เชื่อตูสิ  กรี๊ดดดดด
วันที่ 1 ไปสอนพวก web etcfoto ที่หอศิลป์

วันที่ 8 พานักเรียนโข่งไปเดินถ่ายรูปที่เกาะเกร็ด

หลัง 13 จะขึ้นเหนือหลายวัน

22 ยังว่างอยู่

ไปที่หอศิลป์ก็ได้นะผมขอใช้ได้ฟรี มีไมค์เมย โปรเจกต่งโปรเจกเตอร์ แต่บอกล่วงหน้าหน่อยละกัน

ตรูคิดว่าลืมกันไปแล้ว  ง่ะ

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
โอเค

22 พย.

ที่หอศิลป์ครับพี่น้อง  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 \หยี/

ตัวคนเดียว :]
โอเคครับ

อ.ออสครับ
วันที่ 1 กะ 8 แอบตามไปได้มั๊ยครับ
ยีบสอง กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอเค

22 พย.

ที่หอศิลป์ครับพี่น้อง  หมีโหด~
\ หยี/
ไปด้วยคับ  หยี /

ปล.ตอนแรกก็นึกว่าลืมกันไปแล้ว  ฮ่าๆ ฮือๆ

22 ไม่เวิร์คหรอก ปีหน้าเถอะ ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6