หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจเรียนถ่ายภาพกะอาจารย์ออส  (อ่าน 27791 ครั้ง)
จากกระจู๋นี้
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,14520.1020.html

เลี้ยงก้วยเตี๋ยว เดี๋ยวสอนให้  อืมมมมห์

กะว่าปลายเดือนตุลาจะหาอะไรเรียนซะหน่อย
ผมเลยอยากเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวอ.ออสซี่ครับ
มีใครจะร่วมเป็นเจ้ามือมั๊ยครับ
ขอไปเป็นเด็กยกไฟก็ได้ครับ  ไหว้

ขอเช็กวัน ถ้าว่างไปด้วยนะ กรี๊ดดดดด
ตูเลี้ยงน้ำแข็งเปล่าเอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปล. ถ้าอาจารย์ออสแกไม่อยากกินนี่จบเลยนะ
เอาด้วยครับ  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
เดี๋ยวผมยกมาเสิร์ฟให้ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ผมไปเรียนฟรีนะ กรี๊ดดดดด

ถ้าเป็นเสาร์-อาทิตย์ ไปเลี้ยงลูกชิ้นด้วยครับ  กรี๊ดดดดด
อ๊ะๆ  ผมเลี้ยงถั่วงอก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ไปฮะ  กรี๊ดดดดด/

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มาๆ มาจัดที่แปดริ้วมา โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เดี๋ยวผมเซิร์ฟของหวานครับ  เกย์ออก /

เดี๋ยวนวดจารย์ออสเอง อ๊าง~/

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
มาสกลสิ เลี้ยงเบียร์เย็นๆ อ๊าง~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ให้ทุกคนที่ไปจ่ายเต็มที่ ผมเลี้ยงเอง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กรี๊ดดดดด เดี๋ยวหยิบหลอดให้

หน้า: [1] 2 3 4 5 6