หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจเรียนถ่ายภาพกะอาจารย์ออส  (อ่าน 27817 ครั้ง)
 เหลือบ เดี๋ยวบ็องกะบาลแหก

ไปสอนบ้านพี่แอนมั้ยครับ ถ่ายเสร๊จทำกับข้าวกินต่อเลย กร๊าก

พี่อู๋ว่างแล้วเหรอ  น้องดำ

แนะนำไปงั้นแหละ เอือม

ตุลาปีหน้าก็ดีครับ ผมจะได้กลับไปเรียนด้วย  กรี๊ดดดดด
งั้นก็ดีเลยครับ  กรี๊ดดดดด บิ้วใหม่ๆ

ฮือๆ~ ปีหน้าเลยเหรอ

ตัวคนเดียว :]
เหลือบ เดี๋ยวบ็องกะบาลแหก

ไปสอนบ้านพี่แอนมั้ยครับ ถ่ายเสร๊จทำกับข้าวกินต่อเลย กร๊าก

แล้วจะได้กินข้าวผัดโรงครัวของมาเฟีย  ยิ้มน่ารัก
ข้าวก้นบาตรข้างกุฏิวัด  เจ๋ง
ง่ะ

ไม่ใช่โก๊ะตี๋ อารามบอยนะเฟร้ยยยยยย ...

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
ขอที่เย็นๆ มืดๆ มีของอร่อยๆกิน ( ฟรีจะดีมาก )

ส้วมสาธารณะครับ
ได้ครบตามที่ต้องการทุกข้อเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พย. เลยได้มั้ยครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ส้วมสาธารณะครับ
ได้ครบตามที่ต้องการทุกข้อเลย

กระสือแล้ว   ขี้ แบร่

จะจัดเดือนใหนก็บอกมาเลย ถ้ามีของอร่อยกินฟรีจะดีมาก

ปล. วันนี้พึ่งไปกินกุ้งเต้น ร้านย่งหลี สุขุมวิท 39 มาอร่อยมาก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
พึ่งถ่ายมาบ่ายนี้เอง ชอบมากๆเลย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เห็นรูป... กำลังจะเดินไปหยิบแว่นพี่สาวมาใส่
เอ๊ะ ข้อความก็ชัดดีนี่ ง่ะ..

นางกลางสายหมอก  ฮือๆ~
นางแบบน่ารักมากๆ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6