หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสนใจเรียนถ่ายภาพกะอาจารย์ออส  (อ่าน 27802 ครั้ง)
หยิบถึงเหรอ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปช่วยยกน้องแอนให้หยิบหลอดถึง กรี๊ดดดดด

งบน้อย
มาลอนดอนสิ  เลี้ยงไวน์อร่อยๆ ด้วย    ฮือๆ~
ถ้าจะไปกิน กินที่ไหนดีครับ  :หิว:

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เดี๋ยวไปช่วยหยิบทิชชู่ให้นะ  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เดี๋ยวช่วยแคะขี้ฟันให้นะ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ถ้ากินเยอะแล้วปวดขี้ ผมจะพาไปห้องน้ำให้ครับ กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing
ส่วนผมจะขี้ให้ครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ส่วนผมจะล้างก้นให้          เหรอครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาเป็นชุด กร๊ากกกกก!!!

เดี๋ยวไปช่วยหยิบทิชชู่ให้นะ  กรี๊ดดดดด
ง่ะ

เอาทิชชี่ ได้ป่ะ

เห้ยยยย ... เอากันงั้นเลยเหรอเดือนตุลาปลายๆเดือนนะ โอเชจะได้ทำตัวว่างๆ

ส่วนสถานที่เดี๋ยวใกล้จะบอกแล้วกัน  (อิอิ)

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
ปลายตุลาฯ  นะนะ

ปะ ปะ ปลายตุลา  (เหงื่อแตกพลั่ก) ไปบาหลี ฮือๆ~

ปะ ปะ ปลายตุลา  (เหงื่อแตกพลั่ก) ไปบาหลี ฮือๆ~

ปีหน้าน่ะ  อืมมมมห์

ผมน่ะว่างไม่ค่อยแน่นอน นัดล่วงหน้านานๆมักจะเหลว 55555
แต่ถึง 15 ตุลานี่ยุ่งมากๆ 16 ไม่ว่างมีงานโชว์ตัว ปกติเย็นวันเสาร์เป็นวันเที่ยวกับหญิงห้ามนัดเด็ดขาด
วันอาทิตย์เช้าต้องไปกินข้าวกับแม่  นอกนั้นนัดมาได้เลย
ขอที่เย็นๆ มืดๆ มีของอร่อยๆกิน ( ฟรีจะดีมาก )

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
ขอที่เย็นๆ มืดๆ มีของอร่อยๆกิน ( ฟรีจะดีมาก )

ข้าวก้นบาตรข้างกุฏิวัด  เจ๋ง

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6