หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดสวยๆ จากร้านnalinfa มาแล้วจ้า  (อ่าน 78021 ครั้ง)
ชุดเซ็ตนี้ ที่ต่อใต้อกนี่เป็นที่ฮือฮามากๆ ในเว็บโน้น  กรี๊ดดดดด

เพิ่งรู้จริงๆ ว่าเค้านิยมกัน โคตรป้าเลยตู

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อยากได้ลายจุดหลายๆสีล่ะ
จะซื้อให้บีใส่ แต่ไม่รู้สัดส่วน  เศร้า
ฮิโซว์

สรุปอีกครั้งค่ะ
รบกวนกดตามลิ้งค์ไป แล้วยืนยันอีกที ถึงความถูกต้องค่ะ

คลิ๊กกกที่นี่

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
โอ๊ย รักอัยย์ รักเกศ รักน้องอร รักพี่ติ๊ก รักตาล กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด  กรี๊ดดดดด

อยากได้ลายจุดหลายๆสีล่ะ
จะซื้อให้บีใส่ แต่ไม่รู้สัดส่วน  เศร้า

ลายจุดเนี่ย ซื้อได้เลยนะ เพราะว่ามันฟรีไซต์น่ะ
ไม่ต้องวัดสัดส่วนหรอก
เพราะว่าบีไม่ได้ผอมมากอย่างน้องอรน่ะ เกย์ออก

ชุดเซ็ตนี้ ที่ต่อใต้อกนี่เป็นที่ฮือฮามากๆ ในเว็บโน้น  กรี๊ดดดดด

เพิ่งรู้จริงๆ ว่าเค้านิยมกัน โคตรป้าเลยตู

ก็อบมาจาก dahong ค่ะ (ว่าจะเปลี่ยนชื่อเป็นร้านก็อบเก่ง ไม่ก็ก็อบเหมือนเด๊ะ) กร๊าก

หรือไม่ก็ตั้งชื่อร้านว่า ก๊อป..มั้ย  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เจ้คะ ปกติเวลาลูกค้าใหม่ ๆ ยังไม่เคยสั่งของกัน
เค้าจะขอ e-mail กับ เบอร์โทรไว้ด้วยนะคะ

เพราะมีพวกโรคจิตมาสั่ง ๆ ๆ cf เล่น ๆ แล้วหายน่ะค่ะ

ลายจุดเนี่ย ซื้อได้เลยนะ เพราะว่ามันฟรีไซต์น่ะ
ไม่ต้องวัดสัดส่วนหรอก
เพราะว่าบีไม่ได้ผอมมากอย่างน้องอรน่ะ เกย์ออก
ก็อบมาจาก dahong ค่ะ (ว่าจะเปลี่ยนชื่อเป็นร้านก็อบเก่ง ไม่ก็ก็อบเหมือนเด๊ะ) กร๊าก

โอเคจัดไป อุดหนุนเปิดร้านใหม่ ว่าแต่ต้องรอตัดใหม่ใช่มะ  เกย์ออก
อัยย์สุดยอดเลยว่ะ +  กร๊ากกกกก!!!

ไอ้เรื่องระบบนี่พี่พอช่วยได้
แต่ยอมรับเลยว่า เรื่องสรุปเนี่ยถอยเลย อย่างงง  อ้วก

ควรเก็บเบอร์โทร อีแมว อย่างที่ตูนบอกด้วย
ถ้ามาเล่นๆ กับเรา ก็จะได้แกล้งกลับ   กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
วันนี้ใส่เสื้อจากร้านนลินฟ้ามาทำงาน

โวย ตาลเปลี่ยนไป

ฮิโซว์

สรุปอีกครั้งค่ะ
รบกวนกดตามลิ้งค์ไป แล้วยืนยันอีกที ถึงความถูกต้องค่ะ

คลิ๊กกกที่นี่

ขอบคุณมากๆ เลยนะครับทั้งอัยย์ทั้งเกศทั้งสารพัดกัลญาณมิตร
เมื่อคืนตูเลยหยุดทำงานทำการลงมาตื่นตาตื่นใจกะอีตารางบ้านี่ด้วยคน
(เลยขอปรับให้มันดูง่ายๆ แบบนี้เด้อ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่ารักใช่ม้ะ   หมีโหด~
น่ารักมากครับ  กรี๊ดดดดด

เสาร์นี้อยากกินอะไรดีแอนนนนน  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก กร๊าก
 คริคริ

ให้เพื่อนสนิท สาวร่างแบบบาง (ปกติเรียกมันว่าเด็กเอธิโอเปีย) ดูแบบ มันบอกว่าแบบไหนก็คงหลวมโครก เลยบอกว่าเชือกกล้วยช่วยมันได้
มันตอบว่า "โอเค ถ้าไม่มีของแถม (เชือกกล้วย)​ ตามที่ตกลงกันไว้ มีเคือง"
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19