หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นไงล่ะ คิดถึงล่ะสิ :26a:  (อ่าน 47432 ครั้ง)
หมดเงินทำหลังคา ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แดดเปรี้ยง ปลูกข้าวในบ้านได้เลยนะนั่น  ฮือๆ~
บันไดก็ขาดๆ ชิ

หาข้ออ้างติไปทั่ว อิจฉาาา~~~ กร๊าก

ไฮโซโก้เก๋มาก กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

สวยจังเลย  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอบคุณครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
บ้านหลังที่เห็นนี่ทำผนังกั้นห้องแต่งตัว ซึ่งเป็นตู้เสื้อผ้า กะตู้หลังโต๊ะทำงาน
แล้วก็ผนังกั้นตรงชั้นลอยครับ
อ้อ มีผนังปิดหน้าต่างเดิมอีกหน่อยนึง (ตรงหลังโซฟา) เผื่อไว้ถ้าต้องติดแอร์จะติดตรงนี้น่ะครับ

มองมุมสูงยิ่งดูหรูหราไฮโซเลยลุงอ๋าห์  กรี๊ดดดดด

เนอะๆๆ กรี๊ดดดดด

บวกกระจุย
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อยากย้ายไปอยู่กับพี่อ๋าห์จังค่ะ  เกย์แอบปิ๊ง

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ตรงพื้นสีเทาๆ ระหว่างส่วนรับแขกกับโต๊ะทำงานนั่นเป็นหินทรายขัดเหรอครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
เป็นปูนขัดมันเรียบธรรมด๊าธรรมดาครับ
คือตอนผมปูพื้นกระเบื้องดินเผาเนี่ย ผมไม่อยากตัดแผ่นกระเบื้องน่ะ
ก็เลยปูเฉลี่ยจากกลางห้องไปหาขอบ แล้วก็เว้นเศษเป็นเนื้อปูนขัดมันครับ

ทำเป็นไม่เห็นโพสติ๊ก  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำเป็นไม่เห็นโพสติ๊ก  (เหงื่อแตกพลั่ก)

งั้นเอาใหม่ ชัดๆ นิดนึง จะได้ไม่มองข้ามไป  หื่น

อยากย้ายไปอยู่กับพี่อ๋าจังค่ะ  เกย์แอบปิ๊ง

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เจนภพมาด้วยปะ

ถ้าลุงแหวงจะเลี้ยงเนื้อโพนฯก็ไปครับ  :หิว:
ก็ว่าจะพากันไปทั้งครอบครัวค่ะ   หื่น

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12