หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเด็กใหม่ครับ  (อ่าน 4126 ครั้ง)
แวะนี้มันเป็นเว็บเกี่ยวกับอะไรหรือครับอ่านกติกาแล้วก็ไม่รู้ว่าอะไรเห็นบ้างกระทู้บอกว่าโหลดๆโหลดอะไรได้มั่งครับเว็บนี้
                 ถามหน่อยครับช่วยบอกหน่อยครับ ฮี่ๆ
แวะนี้มันเป็นเว็บเกี่ยวกับอะไรหรือครับอ่านกติกาแล้วก็ไม่รู้ว่าอะไรเห็นบ้างกระทู้บอกว่าโหลดๆโหลดอะไรได้มั่งครับเว็บนี้
                                       ถามหน่อยครับช่วยบอกหน่อยครับ
เป็นเว็บกราฟฟิคที่หลักๆอยู่ที่ การออกแบบตัวอักษร โดยผสานศิลปะทุกแขนงเข้าไว้ด้วยกัน ตั้งแต่ทำอาหาร ไปจนถึง ท่องอวกาศ ครับ

กินรอบวง
เป็นเว็บแตกฟองครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เว็บนี้เป็นเว็บที่มีเว็บบอร์ดหนักกว่าหน้าเว็บหลายร้อยเท่าครับ ง่ะ

เว็บนี้มีกติกาที่ทุกคนที่นี่เห็นชอบและปฏิบัติตามครับ  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
เว็บนี้มียักษ์เป็นใหญ่ ห้ามขัดขืนหรือต่อต้านค่ะ 
จะซวยไหมเนี่ยเรา เฮ้ย!?

ấ  Łí††lè  Ģ!яŁ  ïй  †hε  Łì††lé  ω✪яŁ₫
เว็บนี้เป็นเว็บ        ด้วยเหรอครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อุตส่าห์คลุมดำ  ชิ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
กรี๊ดดด เผลอคลุมดำด้วยเช่นกัน  ฮือๆ~

ผมชื่อ บอส ครับ
อุตส่าห์คลุมดำ  ชิ

เหมือนเลยครับ

--------

ตอนแรกหน้าเว็บเป็นเว็บโหลดฟอนต์ฟรี แต่ไปๆ มาๆ เจอเว็บบอร์ด เลยสงสัยว่า

"ตกลงเว็บนี้ใช่เว็บฟอนต์ไหมว่ะ เข้ามาเว็บบอร์ดทีไรไม่เคยเห็นคุยเรื่องฟอนต์เลย (ถึงมีก็มีน้อยล่ะ)"

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น
จะให้ขุดเรื่องฟอนต์อะไรมาคุยได้ทุกวี่ทุกวันล่ะครับ  ง่ะ

เข้ามาโหลดโดยเฉพาะ เหมือนเราเลยแหละ
โหลดได้ทุกอย่าง ซึ่งล้วนแต่เป้นของที่เราไม่ต้องการเลยจ้ะ
เมื่อวานโหลดแมงกลิ้งขี้ไปเลี้ยงดูเล่นสองตัว เสร็จแล้วก็เบื่อ
ทำไมยักษ์มันไม่รู้จักเดาใจเรานะ ว่าเราเป็นใครและต้องการอะไร วัยรุ่นผิดหวังมาก ๆ ชิ
อีอันที่คุ้มค่าน่าโหลดก็ดันเข้าไม่ได้ น่าเบื่อชะมัดเลย เข้อะ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
หน้า: [1]