หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนไปเตะบอล  (อ่าน 10647 ครั้ง)
น้าหมูแหละตัวไม่ไปเลย กร๊าก
จริงๆเราต้องหาตัวตั้งตัวตีดั้งเดิมๆ มานะครับ พี่จักรี พี่แอน ลุงโอ๋ด้วย หมีโหด~

แล้วก็ต้องตั้งจู่ประกาศให้ใหญ่โตมโหระทึกด้วย หื่น

เอาดิ
ถ้าผมว่างก็อาทิตย์ สี่โมงเท่านั้นเอง

ไปครับ  เกย์ออก
อย่างที่กันย์ว่า เริ่มทีละคนตัวหลักๆ
ลุงโอ๋ว่างอาทิตย์ 4โมง-5ทุ่ม
ผมด้วยอ่ะ 4โมงอาทิตย์

แต่ปัญหาต่อไปคือสนาม
หรืออย่าเพิ่งสน เอาที่ตัวหลักๆไปกันได้ก่อน..

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมยังไงก็ได้ครับ ว่าง ช่วงนี้ยังไม่น่าจะไปไหน เจ๋ง

ทีนี้ก็เหลือทีมดั้งเดิมคอนเฟิร์มกัน หื่น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เอาละ มีความเป็นไแได้ละ

ทีนี้เหลืออัญเชิญกะปิตัน และผู้จัดการทีม กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ไปให้ได้ 7-9 คน
แล้วเราจะสบายครับ  ลันล้า
หาเด็กใหม่เข้าทีมด้วย (ตูเป็นตัวสำรองอยุ่แล้ว ฮะๆ)

ถ้าอาทิตย์นี้อดไปครับ

ไปงานแต่ง แต่ถ้าอาทิตย์อื่นก็สบายครับ
ขอนัดล่วงหน้า และคนไปครบๆ  กรี๊ดดดดด
พี่แอนยังเข้าห้องนี้รึเปล่า  ส่งท่อน้ำเลี้ยงให้แกนนำเสื้อชมพูหน่อย  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2010, 17:44 น. โดย ราชันชุดเขียว » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
อาทิตย์ถ้ามีเตะผมไปด้วยนะครับ  ขอเวลา + สนามแน่นอนด้วย

แต่ตอน  6 โมงเย็น ผมมีเตะกับทีม civic ผม  กลัวจะเวลาชนกันอะสิ   กรี๊ดดดดด

<a href="http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf" target="_blank">http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf</a>
เฟสสองมีโอกาสเกิดแล้วครับพี่น้อง กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ถามพี่แอนแล้ว พี่แอนบอกไม่ว่างเลยคร้าบ ฮ่าๆ ฮือๆ

เยี่ยมเลย  ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
ไม่เป็นไรนิ ? เกย์แอบ

แอนเขาไม่ได้เตะอยู่แล้ว

วันที่ 5 พฤษภาคมเตะบอลกันมั๊ยคร้าบ  แป๊ะยิ้ม

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 [2]