หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่  (อ่าน 15834 ครั้ง)
เล่นๆ ครับ

อย่าเครียด

ตอนนี้ การบ้าน

การ.....

มันเครียดงับ

ยิ้ม  ฮี่ๆ
มตกลอ ดีกว่าครับ หยี

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมก็มือใหม่ แต่ไม่ค่อยโพสท์ เป็นอีแอบตั้งนาน
ต่อจากนี้จะมาคุยด้วยบ่อยๆ  ไม่รู้จะมีคนคุยด้วยรึเปล่า หุหุ

ผมไม่มีกล้อง ไม่มีผีมือในการออกแบบ ไม่ได้เรียนศิลป์
แต่อยากวาดรูปเก่งงะ จะยากมะ
อันนี้ไม่ทราบ

เพราะวาดรูปไม่เหมือนกัน

แต่ผมชอบถ่ายรูป

ถ่ายๆ ไปไม่ต้องคิด

ปล่อยไปตามหัวใจ

แล้วรูปจะออกมา

อยาก หวย

ประมาณว่า

ต้องลุ้นหน่อย

>_<"

สู้ๆ ครับ