หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรับสอนทำ font บ้างไหมครับ  (อ่าน 5983 ครั้ง)
ผมอยากจะทำ font เป็นครับ แต่ไม่ค่อยมีเวลา จึงอยากสอบถามว่าใครสอนทำ font บ้างอ่ะครับ จะไปทำเว็บไซต์ให้แม่ รับปากท่านมานานแล้ว คิดราคาอย่างไร pm มาหาผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
ทำฟอนต์หรือทำเว็บครับ  โห

นักเขียนการ์ตูนรายปี
สอนทำ font ครับ จะทำ font ให้กับแม่ครับ เป็นของขวัญปีใหม่ครับ
รอฟังข่าวดีเร็วๆ นี้ที่หน้าเว็บครับ
สักเดือนหน้าจะมีเปิดสอนฟรีจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดือนหน้า  เอาปลายๆ เดือนนะ 

ให้ปิดเทอมก่อน  น้องดำเหงื่อตก

10 ตุลาไหวไหมอ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่รู้วันสอบนี่ซิ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ถึงจะเป็นช่วงสอบ  แต่ถ้าไม่ใช่วันสอบก็จะไปเอ้อ  หมีโหด~

ผมเข้ากรุง 15-19 ฮือๆ~

10 ตุลาไหวไหมอ้ะ

ตรงกับ วก. เลย กรี๊ดดดดด

ไม่ว่างแน่ๆ ยืนยัน

เย้ เรียนด้วย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอบคุณทุกๆ ท่านมากครับ  คริคริ
เพิ่งจัดครั้งแรก ไม่ละโว้นะ  อ๊าก ฮือๆ
 โวย/ อยู่พอดี(ล่ะมั้ง)

ใครที่ได้เรียน font ถ้าเลิกเรียนแล้วช่วยสอนรอบพิเศษให้ผมได้ไหมครับ ทานข้าวเย็นไปสอนไปดีไหมครับ อยากทำ font ให้แม่ผมอ่ะครับ  เริ่มต้นให้ผมสักตัวนะครับ  ขอบคุณมากๆๆ ครับ
หลังเรียนคงผลิตคู่มือง่ายๆ ขึ้นมาสักฉบับครับ
แต่เป็นแบบออนไลน์นะ
ยังไงลองติดตามจากเว็บนี้แหละจ้ะ

หน้า: [1] 2