หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะ เรื่องแทรกเสียงใน sovo_dpf_plus ค  (อ่าน 2671 ครั้ง)
ขอคำชี้แนะ เรื่องแทรกเสียงใน sovo_dpf_plus ครับ

คือผมมีปัญหาในการแทรกไฟล์เสียงในเจ้าตัวนี้อะครับเพราะเวลารันแล้วมันดันเล่นไฟล์เสียงนั้นโดยที่ยังไม่เปิดหน้านั้นเลย
ลองศึกษาเรื่อง function onVisible กับ function onInvisible  แล้วก็ยังไม่เข้าใจอะครับ รบกวนพี่ๆน้องๆชี้แนะทีนะครับ
ขอบพระคุณมากครับ

•• งืมงืม ••
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ   ได้แล้วครับแบบลูกทุ่งเลย ขอบคุณเว็บฟอนต์ ครับบบบบไว้จะมาโพสไว้นะ แต่จะมีใครอยากรู้รึเปล่าหว้าาาา

อยากรู้ครับ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กอว่าไปสุดท้าย็ยังไม่     ไม่ล่ะ   แล้วทีหลังจะมีใครตอบกรู

หน้า: [1]