หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางแผนปิดการจราจร สะพาน 13 แห่ง  (อ่าน 5400 ครั้ง)
ไม่รู้แปะจู๋ไหนดี  ฮิ้ววว

หลีกเลี่ยงก็ก็หลีกเลี่ยงนะครับ  ปลื้ม

Credit : Warzier

รัชโยธินตายแน่ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงสัยต้อง ขุดท่อไปทำงานแทน  โห
เพิ่มเติมหน่อยนึงนะครับ ตรงรัชโยธิน
เขาจะแบ่งการปิดซ่อมทีละซีก คือช่วงแรกเป็นจากรัชวิภาไปลาดพร้าว 15 วัน
แล้วก็ครึ่งเดือนหลังเป็นจากลาดพร้าวไปรัชวิภาอีก 15 วัน
ดังนั้นถ้าเลี่ยงได้ก็เลี่ยงนะครับ

ผลกระทบก็คือเส้นทางอื่นๆ ที่เป็นเส้นทางลี่ยงรัชโยธิน รับรองติดนรกแน่ๆ ครับ
เช่นไปทางวิภาวดีคู่ขนาน หรือไม่ก็เส้นรัชดา (อันนี้ติดแน่นอน)
ลามไปถึงเส้นลาดพร้าววงรอบแยกนั้น ลามไปถึงแยกเสนา เกษตร ลาดปลาเค้า ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ส.ค. 2009, 15:45 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พักอยู่ห้วยขวางรัชดา ไปทำงานที่ SCB Park ..  อ๊าง~

ฮือๆ~ ฮือๆๆ

อ่านที่พี่แอนเพิ่มเติมไม่รู้เรื่องเลย  มึนตึ้บ

อันนี้ที่บริษัทเมลมาให้ค่ะ
(ยิ่งอ่านยิ่งงงรึเปล่า แต่ที่แน่ๆ ติดเละแน่นอน ช่วงนี้เทวดาเห็นใจ ส่งฝนมาซ้ำเติมอีกด้วย)

(ขอญาตย่อภาพติ๊ดนึงนะครับ หื่น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ส.ค. 2009, 15:47 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

อดซ่อมสะพาน 1 เดือน   กร๊าก กร๊าก
ฟร้อนใครเนี่ย ฮ่าๆ ฮือๆ

อดซ่อมสะพาน 1 เดือน   กร๊าก กร๊าก

งงอยู่ 0.5 นาที

เห็นแล้ว..  กร๊าก กร๊าก

(ขอญาตย่อภาพติ๊ดนึงนะครับ หื่น)

ขอบคุณค่ะ  อ๊าง~

ตอนแรกก็อ่าน อด  ฮ่าๆ ฮือๆ

อย่แถวลาดพร้าวเหมอนกันแหะ
ปรกติตรงนั้นก็รถเยอะอยู่แล้วนะนี่
ขับผ่านไปมา ก็เห็นป้ายอยู่เหมือนกัน
งี้เวลาจะไปวิภา คงต้องไปออกทางลาดพร้าวแทน
เง้อ....

เมื่อวานขับรถกลับบ้านตอนดึก
น้ำท่วมถนนลาดพร้าวง่ะ
กลายเป็นคลองไปเลย

น้ำซัดห้องเครื่องดังตูมๆ
คิดอยู่ในใจ ตูจะรอดมั้ยเนี้ย
รถตูยิ่งดับบ่อย ๆ อยู่

เสียวจริงๆ เล้ยยยยย

ต้องวางแผนการตื่นนอนใหม่  น้องดำ

@ เค้าเลือกใช้ฟอนต์ซะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
สู้ตรงสะพานรัชโยธินที่แปะป้ายไม่ได้
อันนั้นถ้าไม่ iannnnnVCD ก็ iannnnnMTV นี่แหละ กรี๊ดดดดด

ของเค้าดีจริงๆ  เกย์แอบ

หน้า: [1] 2