หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTSUDCAMP01 | ร่วมแจม แหล่มจริง  (อ่าน 91456 ครั้ง)
เอาของกิน 1 กระบุงใหญ่ไปให้   หมีโหด~

:หิว:

เอา notebook กับเมาส์ปากกาไปให้   หมีโหด~

ขอบคุณค่า ไหว้

งานที่ต้องทำทั้งหมด

จากรายนามกอลลั่มนะคะ
มีอยู่ 16 กอลลั่ม
มีคนรับจัดหน้าไปแล้ว 3
จะเหลือกอลลั่มที่ต้องมาช่วยกันจัดอีก 13 กอลลั่ม

เมื่อรวมกับปกหน้า+หลัง รองปกหน้าหลัง หน้าืทีมงาน หน้าสารบัญ แล้วก็หน้าเปิดปิดเล่มของ บ.ก.
จะมีงานที่ต้องช่วยกันทำทั้งหมด

21 ชิ้น

ด้วยกัน (ยังไม่รวมส่วนการเข้าโรงพิมพ์นะ)

งานนี้ไม่น้อยเลยค่ะ ฮ่าๆ ฮือๆ
เลยเป็นที่มาของภารกิจนี้

บอกตรงๆ เลยว่าถ้าวันนั้นทำเสร็จไม่ทัน หรืองานลุล่วงไปน้อยกว่า 80%
โอกาสที่จะล่มสูงมากเลยค่ะ (เล่มนี้ถ้าออกไม่ตรงวัน ก็น่าเสียดายมากๆ เลยจริงๆ นะ)

งานนี้เลยต้องบอกว่าคงไม่ได้เฮฮาสังสรรค์ปาจิงโกะมากนะคะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
ฟ้อนสุดฯ เล่มนี้จะมีได้ ต้องอาศัยความร่วมมือร่วมใจของทุกๆ คนค่ะ
เพราะฉะนั้นใครว่างและจัดหน้าได้ มาช่วยกันหน่อยนะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
งานนี้ไม่ได้หรรษากับปาร์ตี้ของกินก็ไม่เป็นไร

ยังมีอีกหลายงานให้เรารอไปลุย ใช่ไหมจ๊ะจ้าวววบ้าน  หื่น

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เข้ามารับทราบครับ น้องดำ

คิดว่าไปถูกละนะ... แต่ไม่มีโน้ตบุคไปแน่ๆ  เศร้า

อ่า เดือน เปลี่ยนชื่อเค้าเป็น ณ ก็ได้ เรียก ณาณะแล้วน่ารักเกิน เค้าอาย เกย์แอบ

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
เจ๋ง งานนี้ตูผลักภาระไปให้เดือนแบบเต็มๆ ฮ่าๆ ฮือๆ
ยังไงก็ช่วยกันนะครับ อยากพิสูจน์ให้เห็นกับตาเลยว่า
เราสามารถเผางานให้จบได้ภายในวันเดียวอย่างน่าตกกะใจ ฮ่าๆ ฮือๆ

เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เราได้ตกกะใจกันถ้วนหน้าแน่ๆ  น้องดำ

มาลุ้นกันดีกว่า ว่าเราจะได้ตกกะใจกับอะไร  กร๊าก

แอนเช็คให้เรียบร้อยนะว่าน้ำไฟพร้อม
และหม้อแปลงจะไม่ระเบิด ฮ่าๆ ฮือๆ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ไปด้วยครับ พร้อมโน๊ตบุ๊ค ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
มาคนละทีได้มั้ยครับ ให้โน๊ตบุ๊คมาก่อน แล้วพี่หนุ่มมาทีหลัง
เอ๊ะ ผมเรื่องมากไปมั้ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก กร๊าก
มาคนละทีได้มั้ยครับ ให้โน๊ตบุ๊คมาก่อน แล้วพี่หนุ่มมาทีหลัง
เอ๊ะ ผมเรื่องมากไปมั้ย

ไอ้บ้า กร๊าก

Reading Learning & Sharing
มีโน๊ตบุ๊คให้ยืม แต่ไม่มีทักษะด้านกราฟฟิก  ฮิ้ววว

และเหมือนวันเสาร์นั้นจะไม่ว่างด้วย  เอือม

แวะมายืมโน๊ตบุ๊คได้นะคะ ที่รัชดา  เสร็จแล้วเอากลับมาส่งด้วย  กร๊าก
เฮ้ยบุ๋มตามธรรมเนียม
คนให้ยืมต้องเป็นคนเอาไปให้
แล้วก็ไปรับกลับเองสิ่ถึงจะถูก  น้องดำ

ยืมบุ๋มดีหรือยืมพี่ชายตัวเองดีเนี่ย  อ๊าง~
เฮ้ยบุ๋มตามธรรมเนียม
คนให้ยืมต้องเป็นคนเอาไปให้
แล้วก็ไปรับกลับเองสิ่ถึงจะถูก  น้องดำ

กรณีพิเศษค่ะ  บุ๋มเป็นเด็กนอกกรอบ  กร๊าก

ยืมบุ๋มดีหรือยืมพี่ชายตัวเองดีเนี่ย  อ๊าง~

ถ้าไม่ขี้เกียจมาเอาและมาส่ง ก็มายืมได้เลยจ้ะ  เกย์ออก
ต้องมาเอาวันศุกร์นะจ้ะ เพราะวันเสาร์จะไม่ว่างแต่เช้าเลย  ฮือๆ~
งั้นเดี๋ยววันศุกร์ไปเอานะ  อ๊าง~  เกย์ออก+
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21