หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอพ่อแม่แฟนครั้งแรกเป็นไงกันบ้าง  (อ่าน 76761 ครั้ง)
รีบไปไหน กร๊าก

แต่แม่ผมก็ถามวันเดือนปีเกิดลูกตาลนะ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เอาไปสมัครเกมออนไลน์ไง
น้องตูทำบ่อย

กร๊าก กร๊าก

เดี๋ยวนี้มีวิธีสุ่มแระนะคะ

บุ๋มว่าจะไปสมัครไอดีเกมส์บ้าง เลขบัตรปชช.ถูกใช้ไปแล้ว  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ส.ค. 2009, 09:57 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า

กร๊าก กร๊าก

เดี๋ยวนี้มีวิธีสุ่มแระนะคะ

บุ๋มว่าจะไปสมัครไอดีเกมส์บ้าง เลขบัตรปชช.ถูกใช้ไปแล้ว  ง่ะ

โดนเหมือนกัน  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
รีบไปไหน กร๊าก

แต่แม่ผมก็ถามวันเดือนปีเกิดลูกตาลนะ น้องดำ

แม่พี่ก็ถามวันเกิดบี แล้วก็แฟนคนก่อนๆ

เหมือนตอนแฟนคนแรกเนี่ย
พอบอกเกิดวันอังคาร นี่รีบบอกเลย จะดีเหรอ วันอังคารกะวันอาทิตย์ เข้ากันไม่ได้นะ
ตอนนั้นแบบเซ็งแม่มาก โวยวายไม่พูดกับแม่ไปพักนึงเลย ง่ะ
แล้วก็จริง สุดท้ายก็เลิกกัน จ๋อยเลยตู  เศร้า
พี่วันอาทิตย์ พี่เจนวันอังคาร นะศักดิ์  หื่น

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
นั่นน่ะซิพี่ คือ ผมน่ะไม่เชื่อหรอกครับ
เถียงแม่ด้วยซ้ำ แต่พอผลออกมาตามนั้น

แม่ผมเลยแบบ  อืมมมมห์
อารมณ์ประมาณเป็นไงล่ะๆ บอกแล้วไม่เชื่อ  ฮือๆ~
ผมเคยแอบดูบัตรประชาชนแฟนเพื่อให้แน่ใจว่าเป็นผู้หญิง  ฮ่าๆ ฮือๆ

ผมเคยแอบดูบัตรประชาชนแฟนเพื่อให้แน่ใจว่าเป็นผู้หญิง  ฮ่าๆ ฮือๆ
น้องดำ

คนที่เห็นเสี้ยวๆ นั่นป่ะหว่า น้องดำ

อย่าไปบอกใครเชียว รูปนั้นหาจากในเน็ตมาอำเล่นครับ  ฮือๆ~

เดี๋ยวๆ ขออนุญาตเขาก่อน เขาบอกว่า ถ่ายรูปขึ้นไม่กล้าให้โชว์ เดี๋ยว เห็นตัวจริงแล้วไม่เหมือนในรูป
แต่เดี๋ยวจะแอบมาแปะเอาไว้   หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รอชม  ว้าววว

พามาสมัครเป็นสาวกสิ ที่เหลือจะช่วยจัดการให้เอง  ฮี่ๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พามาสมัครเป็นสาวกสิ ที่เหลือจะช่วยจัดการให้เลิกกันเอง  ฮี่ๆ
กรี๊ดดดดด

คิดไปคิดมา ไม่ค่อยมีกรณีผู้หญิงเข้าบ้านผู้ชายเนอะ หมีโหด~
หมีโหด~/ เข้าไปหาฝ่ายเค้าก่อนอะ

เอาไปสมัครเกมออนไลน์ไง
น้องตูทำบ่อย

กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
พี่วันอาทิตย์ พี่เจนวันอังคาร นะศักดิ์  หื่น

เวลาล่ะ
ของผมก็เหมือนกัน แฟนวันอาทิตย์ พระไม่ยอมดูดวงให้ จนกระทั่งพอบอกเวลาเกิดพระก็ประกาศว่าแฟนผมเกิดวันเสาร์ไม่ใช่อาทิตย์

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวเชื่ออะไรแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย อู้ย..

รู้สึกว่าเจนภพจะเกิดกลางวัน
ส่วนติ๊ก เที่ยงคืน 40 นาที
เอ๊ะหรือว่าเข้าข่ายเดียวกันกับแฟนหมอ  งั้นเหรอ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19