หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: 17 สิงหาคม...แอ้เกิดวันนี้  (อ่าน 10276 ครั้ง)
สสวก นะจ๊ะแอ้  กรี๊ดดดดด

ขอให้แอ้มีความสุขกับทุกๆ การเดินทาง
ขอให้พบเจอมิตรภาพดีๆ ในทุกเส้นทางที่แอ้ไป
ขอให้มีสติในทุกย่างก้าว และร่างกายแข็งแรงพร้อมลุยทุกเมื่อที่ใจปรารถนานะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
สุขสันต์วันเกิดจ้าพี่แอ้

สนุกสุขสันต์ มีตังเอาไว้เที่ยวตลอดๆนะคะ

ยิ้มน่ารัก
สสวก ค่าพี่แอ้
มีความสุขมากๆ นะค้า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 อ๊าง~ อ๊าง~
น่ารักที่สุดเลย..

จริงๆ วันเกิดปีนี้สำคัญมากๆ สองประการค่ะ
1. อายุ 30 แย้ว..
2. มีคนเขาทักไว้ว่า พ้นวันเกิดไปจะเลิกดวงตกซะที ดีใจมากๆ เลยค่ะ ไม่ต้องหวาดระแวงแล้ว..  หยี

อายุเป็นเพียงตัวเลข  น้องดำ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เนอะๆ ..

เพราะถึงยังไงๆ หนังหน้าก็นำไปพอสมควรแล้ว..
 กร๊าก กร๊าก

ขอให้มีตังและมีแรงท่องโลกต่อไป  อ๊าง~

สวัสดีวันเกิดครับพี่แอ้  ไหว้

ขอให้สุขสันต์ทุกวันๆ  ลันล้า~

สุขสันต์วันเกิดครับพี่
เงินทองไหลมาเทมา  กรี๊ดดดดด

สสวก ครับพี่แอ้  กรี๊ดดดดด

ขอให้รวยๆ จะได้พาเอไปเที่ยวด้วยได้นะครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก ด้วยคนค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ ลันล้า ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ค้นพบคุณค่าในทุกการเดินทาง เกย์ออก

งบน้อย

สสวก นะค๊าาาา  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พี่แอ้ สสวก.ค่ะ  ไหว้

มีความสุขมาก ๆ นะคะ ขอให้มีแต่เรื่องดี ๆ เข้ามาในชีวิต
มีพลังและแรงใจเที่ยวต่อไปได้เรื่อย ๆ นะคะ

เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์ เที่ยวสนุกๆนะคะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3