หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก เพื่อนเกศ  (อ่าน 24292 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดมาก ๆ นะครับผม  ปลื้ม

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
ช้าไปนิดแต่

สสวก. นะคะพี่เกศ  อ๊าง~

(เนียน)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขภาพดี การงานสบายครอบครัวสุขสันต์
นะจ๊ะ เกศ
ขอบคุณทุกคนมากง๊าบบ  อ๊าง~

มีคนเนียนเรียกพี่เต็มเลย  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
สสวก.นะจ๊ะ สุขกายสบายใจ เป็นที่รักของลูกศิษย์ ร่ำรวยๆ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์  วันเกิดนะครับ  ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่รักและที่ชอบนะครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สสวก. ย้อนหลังครับพี่เกศ ขอให้มีความสุขกายสบายใจ ปลอดภัยจากไข้หวัดใหญ่ 2 พัน 9 ครับ

กร๊าก (ไอ้ประโยคสุดท้ายมันเกี่ยวไหมนั่น)

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
สุขกายสบายใจ  บรายวู้ดมาราเร็ต  กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

สวัสดีวันเกศของเกิด นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันเกิดของเกศ โวย!

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
วันของเกิดเกศ  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถูกแล้ว  โวย

อ๊ะนี่กระจู๋ สสวก นะ
ไปปั่นกันต่อในแสดงงานเถอะ

เย้ 

ในที่สุดก็โดนเป๋ครบทุกจู๋แล้ว  \ฮ่าๆ ฮือๆ/

ขอขอบคุณทุกคนที่ทำให้เกศสามารถครองตำแหน่งจู๋เป๋แห่งปีไว้ได้ค่ะ  อ๊าง~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2012, 01:39 น. โดย ต้น » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8