หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก เพื่อนเกศ  (อ่าน 24298 ครั้ง)
พึ่งเห็นคนตั้งจู๋
ไอ้บิ๊ก แย่งหน้าที่จารย์ต้น  หมีโหด~
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เกศ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจครับผม

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  อ๊าง~
อีบิ๊กมันจำได้ที่ไหนล่ะเกศ
ในหัวมันมีแต่เรื่องเม้ง  กร๊าก

รอต้นมาตั้งจนจะเที่ยงคืนแล้วล่ะศักดิ์
บิ๊กบอกว่าต้นไม่ออนไลน์ คงไปฉลองกัน 2 คน  หื่น
งั้นเดี๋ยวมันตั้งจู๋อวยพรเกศเองก็ได้

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ในหัวมันมีแต่เรื่องเม้ง  กร๊าก

รอต้นมาตั้งจนจะเที่ยงคืนแล้วล่ะศักดิ์
บิ๊กบอกว่าต้นไม่ออนไลน์ คงไปฉลองกัน 2 คน  หื่น
งั้นเดี๋ยวมันตั้งจู๋อวยพรเกศเองก็ได้

ออ มันเป็นอย่างนี้นี่เอง
ผมก็ว่าไอ้บิ๊กมาตั้งนี่ ทำผิดหน้าที่นะเนี่ย
สุขสันต์วันเกิดครับ  หื่น

กาก
Happy Birthday จ๊ะจารย์เกศ

ขอให้มีความสุข มีความรักที่มั่นคง ประสบความสำเร็จในทุก ๆ ด้านนะจ๊ะ  เกย์ออก

อีโมตัวนี้ไม่เท่าไหร่

สุขสันต์วันเกิดครับ  หื่น

แต่อีลิงพิเชดนี่อะรั้ยยย  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

จำได้นะพี่ติ๊ก ถ้าผมไปเช็คเมลล์  กร๊าก

เพราะว่ามันจะส่งมาเตือน  อ๊าง~

เกศควรภูมิใจใช่มั้ย ไอ้น้องบิ๊ก กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

สสวก ครับผม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดครับ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

แต่อีลิงพิเชดนี่อะรั้ยยย  กร๊าก กร๊าก

พยายามข่มๆไว้แล้วนะเนี๊ยะ  กรี๊ดดดดด

กาก

สสวก นจ นก  ขอให้สุขกายสบายใจ  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

สุขสันต์วันเกิดอ.เกศค่าาาาาา  หยี

ขอให้มีความสุข สมหวังในทุกๆด้าน ร่ำรวยเงินทอง
สุขภาพร่างกายแข็งแรงไม่มีโรคภัยไข้เจ็บมาเบียดเบียน
เป็นที่รักของทุกคนและได้พบเจอแต่สิ่งดีๆในชีวิตนะคะ

หมัวะๆ  เกย์ออก

อันบัน ♥
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8