หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก เพื่อนเกศ  (อ่าน 24301 ครั้ง)
 อ๊าง~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สวัสดีวันเกิดครับ  ไหว้

ขอให้สุขสันต์ทุกวันๆ ครับ  ปลื้ม

สสวก.ค่ะ

มีความสุขทั้งกายและใจนะคะ  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อ๊าง~

เกย์ออก ไม่เป็นไรนะครับพี่หมอ

ขอให้อ้วนๆ ขนฟูๆ หวีง่ายๆ นะ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นมันกระต่ายพันธุ์ ลอสวายเลอร์ แล้วมั้งนั่น

แต่อย่างไงก็ขอให้มีความสุข ขนปุยๆ ทุกวันนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีคะ นั่นมันหมา ฮ่าๆ ฮือๆ

แล้วเป็นหมาขนเกรียนด้วยนะ จะฟูยังงั๊ย  ฮ่าๆ ฮือๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

ขอบคุณทุกๆคนมากนะคะ  ไหว้  ขอบคุณพี่บิ๊กที่อุตส่าห์จำได้ด้วย โทรมาแล้วยังตั้งกระจู๋ให้อีก (..ประโยคนี้อ่านแล้วแหม่งๆ)
ขอให้คำอวยพร และสิ่งดีๆ เด้งกลับไปหาทุกคนหลายร้อยเท่าเช่นกันค่ะ ยิ้มน่ารัก

อ๊ะ.. พี่แอนก็จะ อ้วนๆ ขนฟูๆ หวีง่ายๆ สินะ
กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
หวัดดีตอนเช้าคะ 
ขอให้หน้าใส๊ใสแบบนี้จนแปดสิบเลยนะ ยิ้มน่ารัก

ก้าวไปตามฝัน..แม้ปัจจุบันจะกินแกลบ T_T
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ จารย์เกศ
ขอให้มีความสุข สมหวัง ในทุกๆ เรื่องนะจ้ะ  เกย์ออก
วู้วๆ แฮ้ปปี้เบิร์ดเดย์เด้อ เกย์ออก ผ่านพ้นมาแล้ว ช่วงชีวิตที่เลวร้าย
ยินดีกับเรื่องดีๆที่จะเกิดขึ้นเน้อ ยิ้มน่ารัก มีความสุขมากๆ

สสวก. นะน้องรัก

มีความสุขมาก ๆ นะ

นอกนั้นอวยพรเหมือนในเอ็ม 

ปีนี้ และปีต่อ ๆ ไป ก็ขอให้เจอแต่เรื่องดี ๆ นะ  ปลื้ม

เิลิฟๆ  อ๊าง~

เลวยั้นเงา
\ เกย์ออก/

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
นึกว่าจู๋โชว์เรียงความ สุขสันต์วันเกิดนะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดจ้า พี่เกศ  เกย์ออก

ย้อนหลังไป 1 วันไม่เป็นไรเนอะ

ขอให้มีความสุขทุกๆวันนะคะ ความรักราบรื่น
ค้าขายร่ำรวย เฮงๆๆนะคะ

การเรียน การงานด้วย

ถ้ามีอุปสรรคผ่านเข้ามาก็ขอให้ผ่านไปได้โดยไวค่า

และ ให้สวยให้เก่งแบบนี้ตลอดไปจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8