หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก เพื่อนเกศ  (อ่าน 24293 ครั้ง)
แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะแก มีความสุขมาก ๆ แล้วกัน

ปีที่แล้วรบกวนไว้เยอะ  อ๊าง~

ปีนี้ก็ขอรบกวนเหมือนเดิมแล้วกันนะ  กร๊าก

Happy birthday โว้ย

สวัสดีวันเกิดพี่เกศคร้าบบบบ ด๊วบๆๆๆ เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สสวก ค่า
มีึความสุขมากๆ แต่งงานไวๆ นะค้า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เกศน้องรัก
พี่ขอให้สิ่งดีงามสถิตอยู่กับคนจิตใจดีงามอย่างเกศตลอดไปนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 ลันล้า แฮปปี้เบิร์ดเดย์ เย่ เย่ เย่
มีความจุก เอ๊ย สุขนะจ๊ะ

等着
Happy Birthday พี่เกศนะจ๊ะ

มีความสุขมาก ๆ นะ  อ๊าง~
สุขสันต์วันเกิดนะครับอาจารย์เกศ    ขอให้มีความสุข สดใสในทุกๆ เช้าที่ลืมตาตื่น    สบายใจ ฝันดีในทุกๆ ครั้งที่หลับตานอน

มีความสนุกกับการทำงานที่ตัวเองรัก    มีพลังที่จะก้าวเดินไปข้างหน้าอย่างมั่นคง   จับมือกันไว้ เราจะเดินไปด้วยกัน

มีสิ่งดีดีเข้ามาในชีวิตเยอะแยะมากมาย

รักเกศนะ

ปล. เพิ่งอ่านสองเงาในเกาหลีจบ  ก็เลยอยากฝากขอบคุณเงาของเกศที่อยู่เคียงข้างเงาของต้นมาตลอด  196 วันนะจ๊ะ 
ขออ้วกก่อน สสวก.ได้มั้ย  อ้วก อ้วก อ้วก

พ้น 25 แล้วนะ อะไรเฮงซวยก็คงผ่านไปหมดแล้ว(มั้งฮึ)
ไอ้ดีๆ ที่ยังอยู่ ก็ขอให้ดีไปตลอดนะ

เดี๋ยววาดรูปเล่นให้ซักรูป  เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
สุขสันต์วันเกิดเกศครับ
อายุ 26 ปีแล้วก็ขอให้มีความสุขถ้วนทั่วทุกขณะจิต

ขออวยพรสามเรื่องแล้วกัน กิน นอน ทำงาน

อ่านtwittของเกศแล้วรู้ได้เลยว่าเกศมีความสุขกับการนอนและการกิน
งั้นอวยพรว่าขอให้มีความสุขกับการนอน และตอนตื่นก็ได้กินของอร่อยๆ กร๊าก
การนอน เกศชอบนอนดึกเล่นทวีตบ่นอยู่เนืองๆว่านอนไม่พอ ... การนอนเป็นสิ่งสำคัญในชีวิตที่ตอนที่เราสบายดีจะไม่คิดอะไร แต่เมื่อวันไหนก็ตามที่เรารู้ตัวว่านอนไม่พอ วันนั้นมันก็อาจจะยากที่จะแก้ไขแล้ว ... ดังนั้นขอให้ปีนี้เกศนอนหลับพักผ่อนเยอะๆหาเวลาพักผ่อนเพื่อจะได้มีสุขภาพที่แข็งแรง

การกิน เจอเกศได้ตามกระทู้อาหารและการทวีต ก็เลยอยากขอให้เกศมีความสุขกับอาหารทั้งหลาย ... ขอให้ชอบกินแต่ในสิ่งที่กินแล้วสุขภาพดี เพื่อว่าจะได้มีทั้งสุขภาพกายที่ดี และมีความสุขไปพร้อมๆกัน

การงาน งานที่ทำอยู่ขอให้ประสบความสำเร็จ มีพลังในการคิดสร้างสรรสิ่งใหม่ๆในการทำงาน ขอให้มีความสุขกับการร่วมงานหรือการทำงานกับคนอื่น
เรื่องราวที่ผ่านมาในปีที่แล้วก็ขอให้เป็นประสบการณ์ที่ดีให้กับชีวิตแล้วกัน
อะไรที่พลาดไป ขอให้ถือว่าตอนนี้เรามีอายุและประสบการณ์ที่มากขึ้นไปอีกปีที่ทำให้เราเห้นภาพได้กว้างๆขึ้น ( เช่น  ร้านอาหารที่ปีที่แล้วรู้ว่าไม่อร่อย ปีนี้ก็ไม่ต้องเข้าไปกิน ... สอนแบบไหนแล้วแป้ก ก็อย่าสอนแบบนั้น )

สุขสันต์วันเกิดครับ  น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2009, 00:43 น. โดย ☼ หมอแมว ☼ » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ้า ใครยาวกว่านี้อีกจัดมา โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้ร่างกายแข็งแรง จิตใจผ่องใส
งานการลุล่วงไปด้วยดี
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เอ้า ใครยาวกว่านี้อีกจัดมา โวย

วันนี้หมอแมวไม่ยอมใครในทุกๆ เรื่อง
รวมถึงเรื่องชุด นศ ด้วย กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
สสวก.นะครับ เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ อ๊าง~

อ้าว ไอ้เกศ 25 เหรอ  งง

ไม่ใช่ 26 แล้วเหรอ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8